กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++++ อยากไปสายธาร +++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

อย่าเพิ่งเซ็ง.........อารายก็เกิดขึ้นได้..ถ้ามีไพ่กับบาร์บีคิว

ขอสรุปรายชื่อคนไป สายธารหน่อยครับ

จะไปบอก cancle บ้านได้ถูก

ที่ไปแน่ๆน่าจะมี

บอล แจะ วิทย์ ตั๋น พี่ติ โก้ หลิน แหม๋ว ฟัก เมย์ พี่ต้น พี่ออย พี่กอล์ฟ ไอ้จะล๊อบ พี่หนุ่ม

ตอนนี้ชัวร์ๆประมาณนี้ สมาชิกเก่าหรือใหม่จะไปร่วมแจมกันก็ได้นะครับ

ขอสรุปรายชื่อคนไป สายธารหน่อยครับ

จะไปบอก cancle บ้านได้ถูก

ที่ไปแน่ๆน่าจะมี

บอล แจะ วิทย์ ตั๋น พี่ติ โก้ หลิน แหม๋ว ฟัก เมย์ พี่ต้น พี่ออย พี่กอล์ฟ ไอ้จะล๊อบ พี่หนุ่ม

ตอนนี้ชัวร์ๆประมาณนี้ สมาชิกเก่าหรือใหม่จะไปร่วมแจมกันก็ได้นะครับ
ลืมอีเจ๊ย์แนนแล้วเร๊อะ

:coolly-0023: :coolly-0023: :coolly-0023:
มีใครไปตอน 5 โมงเย็นไหมคับ จะติดรถไปด้วย

:coolly-0003:
ส่วนหลินงานนี้ไม่ได้ไปนะครับ โก้ขอให้พักผ่อน
เนื่องด้วยเวลาของผู้หญิง
และเกรงใจป่าป๊า

:coolly-0023: :coolly-0023: :coolly-0023:
มีใครไปตอน 5 โมงเย็นไหมคับ จะติดรถไปด้วย

:coolly-0003:
ส่วนหลินงานนี้ไม่ได้ไปนะครับ โก้ขอให้พักผ่อน
เนื่องด้วยเวลาของผู้หญิง
และเกรงใจป่าป๊า

อ้างงงงงๆๆๆๆ ปล่อยให้เมียมาครอบงำได้ไง :coolly-0004:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน