กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++++ อยากไปสายธาร +++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สราดโทรไม่รับทำไรอะ:coolly-0033:
02908xxxx ใช่ม่ะ อืม ผมติดสายอยู่
พอโทรกลับไป ก้อดันไม่มีใครรับเหมือนกัน
อีป้า โทรหาผมหน่อย ผมไม่มีเบอร์มือถือป้าน่ะ

เริ่มใหม่กับคนเดิม

หรือ

เริ่มใหม่กับคนใหม่

ชี้ชัดด้วยครับ

คนใหม่ซิคับ คนนี้หยุดแล้ววววววววววววววววววววววววว

เอาเลยพี่:coolly-0016:

ช่างยุ จิ๊งงงงงงงงงงงงงงง

เอาละเว้ยเห้ยยยไฟเขียวแล้ว ...เสร็จแน่ไอ้แว่น 555+ :coolly-0046:

แอ๊!!!!!!!!!!!!

คนใหม่ซิคับ คนนี้หยุดแล้ววววววววววววววววววววววววว

ช่างยุ จิ๊งงงงงงงงงงงงงงง

แอ๊!!!!!!!!!!!!

ตลกหรออออออออออออว่ะ:coolly-0002:

ตีกันแล้วไง พี่บิ๊กไม่อยู่ เค้ามีปากเสียในนี้เลยอะ หึหึ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน