กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เข้ามาใหม่ ไม่มีกลุ่ม งง เหงา อยากคุยแต่ไม่กล้า เชิญด้านใน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ก็ไม่มีอะไรครับ ...

อยู่เซฟไทยมา ก็จะ 6 ปีแล้วมั้ง ...

ผ่านมาหมด ซื้อของ ขายของ โดนหลอก โดนฟันหัวแบะ ...

ไม่ว่าจะคนนอก คนใน เล่นกันเอง แทงกันเละเทะ ...

ไอ่แสดดดดดดดดด ...

ก็ไม่มีอะไรครับ ...

อยู่เซฟไทยมา ก็จะ 6 ปีแล้วมั้ง ...

ผ่านมาหมด ซื้อของ ขายของ โดนหลอก โดนฟันหัวแบะ ...

ไม่ว่าจะคนนอก คนใน เล่นกันเอง แทงกันเละเทะ ...

ไอ่แสดดดดดดดดด ...

ฟันเฟริมเห็นด้วย โกหก ตอแหล ขี้โม้ ขี้คุย เอาแต่ใจ เอาเปรียบชาวบ้าน มีหมด ไอ้เฟี้ยยยย

ไม่เป็นไรครับ..มีอะไรก็ปรึกษากัน...เราโดนหลอก ก็อย่าให้เพื่อนในกลุ่มถูกหลอกครับ...
เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆเสมอ...(ผมก็โดนมาเยอะเหมือนกัน555)

มีปัญหาเกี่ยวกับรถก็ สอบถามได้เลย ครับ
ยินดีด้วยครับ ที่ปรากฎตัว เสีย ที
มีปัญหาเดียวครับตอนนี้ ไม่มีตังแต่งรถ :coolly-0041:

น้าหนุ่มมีชุดซ่อมปัดหลังม่ะ จุกฉีดน้ำผมหลุดหายไปแล้ว :coolly-0033:

ของหนู มีความสุขดีค่ะ อยู่ Cef - Thai มานาน ไม่เคยถูกหลอก ไม่เคยถูกโกง เพราะหนู

ขับ Jazz ฮ่าๆๆๆ ถึงจะขับ Jazz แต่ใจแรดมาอยู่ Cef -Thai น้าา:coolly-0009::coolly-0009:

ของหนู มีความสุขดีค่ะ อยู่ Cef - Thai มานาน ไม่เคยถูกหลอก ไม่เคยถูกโกง เพราะหนู

ขับ Jazz ฮ่าๆๆๆ ถึงจะขับ Jazz แต่ใจแรดมาอยู่ Cef -Thai น้าา:coolly-0009::coolly-0009:

พูดดีมีเหตุผล 555:coolly-0046:

อยู่มาตั้งกะก่อนขับ JAZZ แล้วไม่ใช่เหรอ

แต่น้องคนนี้ เบาะซ้ายหลายคันแล้วนะ จะให้นับมั๊ย...:coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน