กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ เย้ เย้ โบนัส ออกแว้ววววว @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
เป็นไงบ้างพี่น้อง โบนัสปีนี้ ของหนู ออกแย้ววววว :coolly-0046:

เห็นแล้วหายเหนื่อยเลยยยย อิอิ :coolly-0044:

แต่ว่า ใครพอรู้ :coolly-0043: ว่า จะเลี่ยงภาษีได้ยังไงบ้าง อ่ะ

หนูไม่ได้ผ่อนบ้าน ไม่ได้ทำประกันชีวิต มันจะมีวิธีไหนอีกไม๊ค่ะ

โดนเยอะมากมายยยยเลยยย

ดีใจด้วยนะน้องแจะคนจ๋วย

แน่นอนต้องเสียภาษี 10%

ของพี่ต้องรอ 5 มค.แน่ะ

อิจฉาคนได้เร็วจัง...รอ ๆ ๆ ๆ:coolly-0035:

ถามกันโต้งๆ ขนาดนี้เลย เด๋วก็โดนใช้เป็นหลักฐานในชั้นศาลหรอกอีหนู
(แซว.. ด้วยความอิจฉา)

ดีใจด้วยนะน้องแจะคนจ๋วย

แน่นอนต้องเสียภาษี 10%

ของพี่ต้องรอ 5 มค.แน่ะ

อิจฉาคนได้เร็วจัง...รอ ๆ ๆ ๆ:coolly-0035:

แล้วทำไม แจะ โดนมากกว่า 10% อ่ะ พี่ :coolly-0025:

เป็นไงบ้างพี่น้อง โบนัสปีนี้ ของหนู ออกแย้ววววว :coolly-0046:

เห็นแล้วหายเหนื่อยเลยยยย อิอิ :coolly-0044:

แต่ว่า ใครพอรู้ :coolly-0043: ว่า จะเลี่ยงภาษีได้ยังไงบ้าง อ่ะ

หนูไม่ได้ผ่อนบ้าน ไม่ได้ทำประกันชีวิต มันจะมีวิธีไหนอีกไม๊ค่ะ

โดนเยอะมากมายยยยเลยยย
ยินดีด้วยนะกั๊บน้าแฉะ...!!! :wink: :byebye:

ปีหน้าคุณน้องควรทำให้ชื่อตัวเองมีการผ่อนบ้าง เช่น ประกัน หรือ บ้าน

เอาไปลดหย่อนภาษีได้:coolly-0046:

แจะ เลี้ยงเหล้าพี่ไม่เสียภาษีแน่นอน....คอนเฟิร์ม

ช่วงนี้ใช้คอนเฟิร์มไม่ค่อยปลอดภัย

แนะนำให้กลับไปใช้ฟันธงเหมือนเดิมครับ

ปีหน้าคุณน้องควรทำให้ชื่อตัวเองมีการผ่อนบ้าง เช่น ประกัน หรือ บ้าน

เอาไปลดหย่อนภาษีได้:coolly-0046:

บ้านคงไม่ต้องผ่อน เพราะไม่มีปัญญาซื้อ :smile:

แต่ ถ้าแจะทำประกัน ให้แม่ แจะได้ลดหย่อนป่ะพี่

แล้วถ้าอย่างนั้น ใครเป็นตัวแทนขายประกันแนะนำที

ควรทำกับ บ.อะไร:coolly-0010:

บ้านคงไม่ต้องผ่อน เพราะไม่มีปัญญาซื้อ :smile:

แต่ ถ้าแจะทำประกัน ให้แม่ แจะได้ลดหย่อนป่ะพี่

แล้วถ้าอย่างนั้น ใครเป็นตัวแทนขายประกันแนะนำที

ควรทำกับ บ.อะไร:coolly-0010:

สนใจกรุงเทพประกันชีวิต ไม๊ ... ฮิฮิฮิฮิฮิ :coolly-0010: :coolly-0010:

เลี้ยงพ่อแม่ เลี่ยงได้อะคับ พี่ ดูโทรทัศน์เมื่อวันก่อนอะ เรื่องเล่าเช้านี้:smile:

แต่ถ้าให้ดีเอานู๋แชมป์ไปอุปการะได้นะก๊าบ:smile:

เลี้ยงพ่อแม่ เลี่ยงได้อะคับ พี่ ดูโทรทัศน์เมื่อวันก่อนอะ เรื่องเล่าเช้านี้:smile:

แต่ถ้าให้ดีเอานู๋แชมป์ไปอุปการะได้นะก๊าบ:smile:

เลี้ยงยังไงอ่ะค่ะ ทุกวันนี้ก็ให้เงินเดือนอยู่

แต่ได้ยินมาว่า พ่อ แม่ ต้อง 60 แล้ววว

โห ... พ่อ กับ แม่ แจะแค่ 51 กับ 52 เอง ง่ะ :coolly-0045:

แต่งงานแล้วผัวไม่มีรายได้
ได้ลดหย่อนอื้อเลย
แจ๋วจิง ลองดิ๊
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน