กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

@^^@ เย้ เย้ โบนัส ออกแว้ววววว @^^@

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ให้เพื่อน เอามาใช้ ก่อนมั้ย เพื่อนเลิฟ :coolly-0046::coolly-0046:

ปีนี้ทำท่าว่าจะไม่ได้โบนัส เขร้!!!!:coolly-0011:

โบนัสไม่มี หนี้ตูม..รถไม่เสร็จ เงินเดือนไม่ขึ้น

แต่แฟนน่ารัก....

ถือว่าชนะขาด

ประสบความสำเร็จทางความสุขครับ 5555555:coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

โบนัสไม่มี หนี้ตูม..รถไม่เสร็จ เงินเดือนไม่ขึ้น

แต่แฟนน่ารัก....

ถือว่าชนะขาด

ประสบความสำเร็จทางความสุขครับ 5555555:coolly-0045: :coolly-0045: :coolly-0045:

Lucky in Love an lucky in Golf

5555555555555 :biggrin: :biggrin: :biggrin:

อ๊ะไอ้แสรดดดดดดด เอาเรื่องนี้มาคุยทับ

พ่อกู 43 กู 26 มีปัญหามั๊ย :coolly-0046:
บัดซบ จริงดิ เคร่

ของกรูออกโน่น สิ้นเดือน ก.พ. ยิงยาวกันไป หนี้พอกพูน

แต่ยังดีที่บริษัทจ่ายให้ล่วงหน้าไปแล้ว 1 เดือนเมื่อเดือนตุลาที่ผ่านมา เอามาบรรเทาหนี้กับค่าเทอมได้
แต่แม่งรอบนั้นโดนภาษีไปเกือบ 4000 เย๊สเคร่
:coolly-0011:

เอ-ไอ-เอ ก็ได้นะพี่เชิญทางนี้เลย ลดหย่อยภาษีสูงสุด 60,000 บาท

คริ คริ

บัดซบ จริงดิ เคร่

ของกรูออกโน่น สิ้นเดือน ก.พ. ยิงยาวกันไป หนี้พอกพูน

แต่ยังดีที่บริษัทจ่ายให้ล่วงหน้าไปแล้ว 1 เดือนเมื่อเดือนตุลาที่ผ่านมา เอามาบรรเทาหนี้กับค่าเทอมได้
แต่แม่งรอบนั้นโดนภาษีไปเกือบ 4000 เย๊สเคร่ :coolly-0011:

สี่พันเองพั่บผ่าสิ

ปีที่แล้วโดนภาษีโบนัสเป็นหมื่น:sweat:

ดีแค่ไหนแล้วที่ยังได้ หลายๆท่านอาจจะไม่ได้เลยนะครับ
ชักดาบแม่งเลยบอกไม่จ่าย เงินหมดแล้ว ทำฟันเที่ยวเมืองหนาว ไปเก็บบนฟ้าเลยแจะ
อย่าไปกลัว บอกคนเมืองนอก มาจากดอย ไม่รู้เรื่องภาษีอาราย
เอาภาษีกูไปทำไร บอกหน่อยดิ ส่วนไหนก็ความเจริญในประเทศนี้ที่เงินกรูจะไปถึง

เมิงจะลดหย่อนอารายแจ๊ะ จะได้แนะนำถูกแต่ก่อนอื่นนะ ไปดู ภงด.ของแกนะ ว่ามันลดหย่อนอะไรได้มั่ง ธรรมดาๆ ก็พวก เลี้ยงดูพ่อแม่ ซื้อประกันให้พ่อแม่ อันนี้ลดหย่อนได้ไม่มีปัญหา หรือจะซื้อออมทรัพย์ให้ตัวแกเอง แต่แนะนำอย่าซื้อเยอะ เดี่ยวช้ำในแบบตรู (ตกงานประกัน 3 เล่ม) ปีละห้าหมื่นกว่า ซื้อบ้าน ท้ายสุด กรูยินดีนำเสนอ มีลูกสิวะ ลดหย่อนได้ กร้ากกกกกกกกก อ้อ อย่างสุดท้ายซื้อกองทุน Rmf ของพวกกสิกร ไทยพานิชย์ก้ได้ เล่นหุ้นไม่เป็นอย่าซื้อ lmf หมดตัวแน่ น่าจะประมาณนี้นะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน