กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานมิตติ้ง Cef-Thon วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน นี้ครับ (อัพเดทรูปเส้นทางให้แล้วนะครับ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอโทษพี่น้องด้วยคับที่ไม่ได้อยู่ร่วมงาน
วันนั้นต้องรีบเดินทางจิงๆ..ไว้โอกาสหน้า
ขอเมาด้วยนะคับ..... :coolly-0033::coolly-0011:

วันงาน ใครไปเชิญเมคอัพ อาร์ทิสมาป่าว เห็นหน้าขาวเนียนเป็นแถวๆเลย

อืมใช่ๆ เรื่องจริง

เปิดงานทำมั้ยม่ะรู้ แปปเดียวหน้าขาวเพียบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน