กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานมิตติ้ง Cef-Thon วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน นี้ครับ (อัพเดทรูปเส้นทางให้แล้วนะครับ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เป็นไรน้า...
:coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:
ขำคนไม่เคยไปมิตติ้งน่ะ..
แต่ป๋มไปก็เจอแฝดน้าตลอดนะ..ตัวกลมๆหน้าหื่นๆ!!!..:coolly-0017:

ขอบคุณครับน้าผมมั่นใจนะว่าหลงชัว
โทรมาคับน้าเรน..มาอุ่นเครื่องกันก่อน
แร้วเด๋วไปด้วยกัน.... อิอิ :coolly-0017::coolly-0045:

Re: เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานมิตติ้ง Cef-Thon วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน นี้ครับ

เด๋วตั้งขบวนจากลาดพร้าวให้นะครับ
พี่ไปจริงป่าว
แล้วตั้งขบวนกี่โมง
แล้วเริ่มที่ไหน...อะคร้าบ
อยากไป.....อยากไป....ไปไม่ถึกก

มาจากทางด่วนวิ่งลงมาสุดออกดาวคะนอง ลงทางด่วนชิดขวา ตรงไปสุดทางแล้วยูเทิร์นก็ได้นะครับ ผมว่าใกล้กว่าลงพระราม 2 ครับ

หรือจะวิ่งมาจากพระประแดงวิ่งสุขสวัสดิ์ ซอย 30 ก็ง่ายเหมือนกัน

ส่วนขากลับ วิ่งออกประชาอุทิศขึ้นทางด่วนเลย หรือจะ ออกทางพระราม 2 แต่ต้องยูเทิรน์อีกรอบก็แล้วแต่สะดวกครับ

เดี้ยววันงานจะ มีพี่แนน โรยตัวสาธิตพี่น้องนะครับ

เผื่อที่จออดรถไม่พอพี่แนนเลยจะทำเป็นคันแรก โปรดติดตาม

ต้องให้ไอ้บอลมันทำให้ดู เพราะว่ามันเป็นบอกพี่ ว่าถ้าหาร้านยากก็ลงแบบนั้นเลยเร็วกว่า 55

แล้วมีใครตั้งขบวนจากรังสิตมั่งอ่ะครับ
------------หลงตั้งแต่ดอมเมืองแล้ว:coolly-0007:
ตามมาทางนี้ครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/27334

มาเบื่ออารายผมว่ะพี่

นั่งรอยันตี สาม ก้อม่ะโทรมา

คนเรา
เบื่อโทรศัพท์เมิง...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน