กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานมิตติ้ง Cef-Thon วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน นี้ครับ (อัพเดทรูปเส้นทางให้แล้วนะครับ)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานมิตติ้ง Cef-Thon วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน นี้ครับ

ทูพีทนี้ใช่ร้านที่เฮี้ยนๆๆที่มีผีปาเหรียญกับผีกระชากหัวรึป่าวครับ ถ้าใช่ผมอะเข็ดจิงๆๆร้านนี้ ของเค้าเฮี้ยนมากมายอะคับ 55555555

ปล.แถวๆร้านที่จัดงานมีโรงแรมใกล้ๆๆรึป่าวคร้าบบบบบบบ กลัวเมาแล้วขับรถกลับไม่ได้อะครับ เอิ๊กๆๆๆๆ
มดอินน์ จัดไป :coolly-0035:

Re: เรียนเชิญพี่น้องร่วมงานมิตติ้ง Cef-Thon วันเสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน นี้ครับ

ไปเองไม่ถูกแหง๋ๆ... แต่ไม่เป็นไร ตามๆเขาไปคงพอได้แหละวะ

ถ่ายเป็น วีดีโอเลยนะจะดีมาก

ทูพีทนี้ใช่ร้านที่เฮี้ยนๆๆที่มีผีปาเหรียญกับผีกระชากหัวรึป่าวครับ ถ้าใช่ผมอะเข็ดจิงๆๆร้านนี้ ของเค้าเฮี้ยนมากมายอะคับ 55555555

ปล.แถวๆร้านที่จัดงานมีโรงแรมใกล้ๆๆรึป่าวคร้าบบบบบบบ กลัวเมาแล้วขับรถกลับไม่ได้อะครับ เอิ๊กๆๆๆๆ

จริงๆผมเลือกไว้ 2-3 ร้านครับ แต่สุดท้ายผมเลือกที่นี่

เพราะมีคำพูดพี่เข้ามาในหัว ว่าเอาร้านใกล้ๆโรงแรมนะ สาดดดดดดดดด เดี่ยวกูหลง อดแดกอีก

ร้านนี้ออกจาร้านเลี้ยวขวาออกมา ปากซอยมีโรงแรมมดอินทท์อยู่เลยครับ :coolly-0028:

จะเอามดอินหรือ19อิน/ครัวใบไม้อินทางเข้าหัวกระบือได้หมดครับแถวนี้:coolly-0031:

เคยไปมาทีนึง หยังกะเขาวงกต ขากลับเกือบจะหลงอีกกรู 5555

ปล.ไปตามทางที่ไอบอลบอกอ่ะ ชัวป้าด มันบอกว่ามีแท่งปูนอยู่ข้างหน้าซ้าย-ขวา ก้อให้เชื่อตามนั้น อย่าเดาทางเองเป็นเด็ดขาด แอ๊ๆ

ดูจากแผนที่น้าอ๊อด พอเข้าใจทิศละ แต่เดี๋ยวรอแบบละเอียดอีกที

เจอกันพี่ป๋อง :coolly-0009:

อยากแว๊นไปว่ะ 55555555555555555
:coolly-0034:

มี เเ๊ว๊น ด้วย หรือ ?

ใช้รุ่นไหน อยุ่ อ่ะ ?

เด๋วตั้งขบวนจากลาดพร้าวให้นะครับ

เด๋วตั้งขบวนจากลาดพร้าวให้นะครับ
ร่วมขบวนไปด้วยครับ มาจากอู่สิทธิโชคครับ

ร่วมขบวนไปด้วยครับ มาจากอู่สิทธิโชคครับ
อ่ะ......งึมงัมๆๆๆๆๆๆ :coolly-0043::coolly-0043: ......:coolly-0029::coolly-0009::coolly-0026:

มี เเ๊ว๊น ด้วย หรือ ?

ใช้รุ่นไหน อยุ่ อ่ะ ?
รุ่นที่เอาไว้ส่งแก๊สอะคับ แป๊นๆๆๆๆๆๆ :coolly-0023:

รู้สึกเลยทางเข้าไป จะเป็นทางเข้าโรงแรมใช่มั๊ยเนี่ย

อะ ผมก๊อปมาฉายซ้ำให้ ห้วยยยย :coolly-0012:

ตรงนี้สังเกตุนิดนึงนะครับทางเข้าจะเป็นถนนเล็กๆที่จะวิ่งขนานกับทางด่วน

มีแท่งปูนอยู่ข้างหน้าซ้าย-ขวาเลย อยู่ติดกับทางเข้ามดอินท์

แต่จะอยู่ก่อนถึงมดอินท์ (อย่าเลี้ยวเข้ามดอินท์หล่ะ :coolly-0046:)

attachment.php

ว่าแต่ในรูปพี่เห็นป้ายมดอินน์มั้ย (กว่าจะเจอ ยากยั๊งกะเล่นเกมจับผิดภาพ 5555) :coolly-0007:

เห็ยป้ายสีแดง แล้วจะมีป้ายอยู่บนตึกมั๊ง เมื่อก่อนกรูอยู่พระราม 2

มันอยู่ตรงไหนของโลกว้ะ

ถ้าไปวงแหวนลงไหน พระประแดง หรือ สุดทางพระรามที่ 2 เลย

มันอยู่ตรงไหนของโลกว้ะ

ถ้าไปวงแหวนลงไหน พระประแดง หรือ สุดทางพระรามที่ 2 เลย

ลงพระราม 2 เลยครับ

แนะนำให้ไป ยูเทิร์นหน้า Makro บางบอนครับ

แล้วค่อยวกกลับมาเลี้ยวซ้ายเข้าพระราม 2

ถ้าลงมาแล้ววิ่งตามป้ายไปดาวคะนอง แม่งไปยูเทิร์นถึงเกือบแสมดำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน