กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่องนี้ทำให้ผมอึดอัดมาก

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31670
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31670

The Doctor
Cefiro-Thailand Members
น้องเมียทำให้หวั่นไหว
น้องเมียแอบดูผม .... กับภรรยา .
แต่ตอนนี้ชักไปกันใหญ่แล้ว
หน้าต่างห้องนอนของผมกับน้องเมียอยู่เยื้องกัน
เพิ่งสังเกตเห็นว่าเวลาผมกับภรรยา...กัน
น้องเมีย(เรียนม. 6 กำลังวัยรุ่นแถมหน้าตาดีกว่าภรรยาผมเสียด้วย )
จะแอบดูตลอด ( คิดว่าคงแอบดูมานานแล้ว)
แต่ภรรยาผมไม่ทราบ
พักหลังนี่ผมเลยแกล้งยั่วโดยดึงภรรยามา...กันกลางห้องเลย
( เปิดม่านเปิดไฟหมด )
ให้น้องเมียเห็นชัดๆ
ระยะแรกภรรยาผมก็งง ๆ แต่ก็ไม่ได้ขัดอะไร
( แถมกลับชอบแล้วครางเสียงดังด้วย )
ผมก็เล่นท่าทำรักแบบ Super X เลย
หลังจากนั้น
น้องเมียก็มักจะมานัวเนียใกล้แกล้งมาถามการบ้านบ้าง
ใส่เสื้อแขนกุดกว้าง ๆ บ้าง
ใส่กางเกงขาสั้นเต่อแต่ขากว้างบ้าง
เอาแขนเอาอะไรมาถูมาเบียดผมแบบแกล้ง
ไม่ตั้งใจทำเอาผมใจแกว่ง
เพราะเค้ายังเอ๊าะน่ารัก ตากลมโต
แถมผิวขาวละเอียดและเอาใจเก่งด้วย
แต่เดิมผมไม่เคยสนใจเค้าเลยนะ
เห็นเป็นน้องเป็นนุ่งมาตลอดสาบานได้ )
เรื่องมันชักยุ่งตอนสุดสัปดาห์ที่แล้ว
เมื่อภรรยาผมไปสัมมนาไม่อยู่บ้าน
ผมนึกสนุกเลยเดินแก้ผ้าในห้อง
แล้ว...ตัวเองให้เค้า ( แอบ ) ดูอีก
ตอนนี้เลยชักไปกันใหญ่
เค้าเล่นเปิดไฟในห้องแล้วแกล้งเดินแก้ผ้าให้ผมดูบ้าง
(ทำเป็นแบบอินโนเซ้นต์ไม่รู้ตัว )
แต่ก็ต้องยอมรับว่าหุ่นเค้าดีมาก ๆเลย
ผมพยายามหักห้ามใจตัวเองที่สุดแล้วนะ
เพราะกลัวมีปัญหาครอบครัวและสงสารภรรยามาก
แต่ก็กลัวอดใจไม่ไหว
เพราะวันสองวันนี้พอภรรยาผมเผลอ
เค้าก็จะมาคลอเคลียแบบถึงเนื้อถึงตัวทุกครั้ง
( แล้วรีบผละออกตอนภรรยาผมเข้ามา )
ที่แย่ที่สุดคือ
กลางเดือนหน้าภรรยาผมจะต้องเดินทางไปต่างประเทศ
เกือบสองสัปดาห์
ผมเองก็ยังหนุ่มยังแน่น
ไม่ใช่พระอิฐพระปูน
มีเลือดมีเนื้อมีความต้องการทางเพศนะ
กลัวเหลือเกินว่าจะอดใจไม่ไหวแล้วสังคมจะรุมประณาม
ข้อสำคัญคือผมกลัวว่าน้องเค้าจะเสียอนาคตนะซิ
เพราะอยากให้เค้าสอบเข้ารร.เตรียมทหารด้วยน่ะซิ
(คือเค้าเป็นผู้ชายน่ะครับ )
เรื่องนี้ทำให้ผมอึดอัดมาก

ถ้าเป็นเจ๊แนนงานนี้มีเลิกกะเมีย :coolly-0028:

กระทู้แบบนี้ถือว่าเป็นการละเมิดสิทธิต่อเพศที่สามอ่ะป่ะครับ..แต่ก็ฮาดีครับ