กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่อง Carclub Basketball League

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

*** ประกาศให้ทราบ***
เนื่องด้วยการเปลี่ยนรายชื่อไปๆ มาๆ ทำให้เกิดความสับสน และส่วนกลางได้เคยอลุ้มอล่วย
ให้มีการเปลี่ยนแปลงได้ แต่ตอนนี้ไม่สามรถทำได้แล้ว เพราะฉะนั้น ผู้เล่น ที่จะเล่นได้ ต้องเป็นไปตามรายชื่อนี้เท่านั้น
และจะสามารถเปลี่ยนแปลงได้อีกครั้ง หลังการแข่งขันกับ New Vios แล้ว
(ผ่านนัดที่ 4 ไปแล้ว)
(อันนี้ เป็นความผิดผมเอง ที่อาจจะไม่ Clear ตั้งแต่แรก เพราะฉะนั้น อย่าไปคิดมาก เล่นเอาสนุกเหมือนเดิม)

เพราะฉะันั้น ผมต้องขอโทษพี่กล้า และนนท์ด้วยนะครับ ที่นัดที่ 4 นี้ จะไม่สามารถลงเล่นได้ครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ต้นครับ ขอเบอร์8นะครับ พอดีได้เสื้อแบบนี้มา เป็นเบอร์ 8 พี่ก้าเอง แล้วจะไปเล่นด้วยในนัดที่ 5

แล้วนัดที่ 5 เพิ่มชื่อได้รึป่าว พอดีมีน้องอีกคนอยากเล่นด้วย

พรุ่งนี้สู้ๆนะครับส่งใจไปเชียร์ จะแพ้/ชนะก็ไม่เป็นไร โชว์สปิริตอย่างเดียวพอ ลบข้อครหาให้กับทีมนะครับ

ขอบคุณพี่ก้าด้วยครับ...
ยังไงก็สู้อยู่แล้วครับ

อาทิตย์นี้แข่งกะใครครับ พี่น้องบาสเก็ตบอล

Update เรื่องรับค่าสมัครเพิ่มเติมครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน