กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่อง Carclub Basketball League

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอโทดด้วยพอดีติดแก้ไขงาน เจ้าของมาขอให้เสร็จภายในวันอาทิตย์ ไปแก้ตั้งแต่วันศุกร์แล้วแต่มันเสร็จไม่ทันจริงๆ

มีให้แก้ตัวอีกหลายนัด..
Clear คิวด้วยยยยยย

เอารูปสวยๆบางส่วนมาให้ชมกัน ( สรุปแล้วมีแต่คนบอกรถโอ๊ตสีเหลืองทั้งนั้นเลย ) แย่หน่อยน่ะ EiEi

เกมขำๆระหว่างพักครึ่งจาก Top1
อันนี้หวานใจใครไม่รู้ eiei
น้าโดว์กับลีลาลุ้น 10000 บาท ในการชูตครึ่งสนาม

ไฟล์แนบ

87.3 KB · อ่าน: 93
    82.6 KB · อ่าน: 92
    90.7 KB · อ่าน: 91
    78.9 KB · อ่าน: 94
    87.6 KB · อ่าน: 91
    90.3 KB · อ่าน: 87
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
โห... นึกว่าจะมีรูปเยอะ มีอยู่แค่เนี้ยะนะ
เด๋วรอน้าโดดีก่า...

ประกาศเรื่องรูปนักกีฬา เนื่องด้วยยังไม่ได้ส่งส่วนกลางเลย..
จะไม่เหลือเงินให้ปรับแล้วมั้งคับ

น้าโดคับ นู๋แป๋มคับ ขอความช่วยเหลือ ลงรูปด่วน
เด๋วจะตัดๆรูป ส่งให้ส่วนกลางค้าบบบบบ

รบกวนด้วยครับน้าๆ นู๋ๆ

ประกาศเรื่องรูปนักกีฬา เนื่องด้วยยังไม่ได้ส่งส่วนกลางเลย..
จะไม่เหลือเงินให้ปรับแล้วมั้งคับ

น้าโดคับ นู๋แป๋มคับ ขอความช่วยเหลือ ลงรูปด่วน
เด๋วจะตัดๆรูป ส่งให้ส่วนกลางค้าบบบบบ

รบกวนด้วยครับน้าๆ นู๋ๆ

รูปมาแล้วครับ....คืนนี้จัดให้..........00.01น. :coolly-0024:

นัดนี้ไม่มีพลาด จะเก็บชัยชนะนัดแรกมาฝากพี่ๆโลมามหาภัยคับ

จะรอดู ว่าจะฟาล์วเอ้าท์ออกไปอีกคนหรือเปล่า 5555

555 แซวเล่นครับอ้น

เก็บแท๊ค ก็ Safe ตัวเองนิดนึงละกัน
เพราะนัดที่แล้วพี่พยายามเก็บเหมือนกัน
ปรากฏว่ากรรมการไม่ทันคับ 5555

งั้นก้อเจ็บฟรีอ่ะดิพี่ อิอิ ไม่เป็นไร เด๋วเอาสลอดไปผสมน้ำฝ่ายตรงข้ามก้อได้

ถูกแล้วโอ๊ตเราจะแพ้แค่ครั้งเดียว คราวต่อไปจะตั้งใจเล่นให้มากกว่าเดิม เราจะต้องชนะ

งั้นก้อเจ็บฟรีอ่ะดิพี่ อิอิ ไม่เป็นไร เด๋วเอาสลอดไปผสมน้ำฝ่ายตรงข้ามก้อได้

น้องเราโคตรแมนอ่ะ.. 55555

สนามลื่นมั้ยคับพี่ ถ้าลื่นเด๋วมีพุ่งล้มเอาจุดโทษอีกนะเนี่ย กร้ากกกกกกกกกก

เด๋วเที่ยงวันนี้ เราก็เจอกันละครับ

พี่จำได้ว่า พี่บอกต้นตั้งแต่แรกๆ แล้วนะ เรื่องค่าใช้จ่าย
ซึ่งตอนนั้น ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร ทั้งๆที่พี่ก็เืตือนหลายๆคนแล้ว
ว่า.. เราแทบจะไม่เคยเล่นด้วยกันเลย ความพร้อมก็น้อย
ถอนทีมเลยดีมั้ย แต่ตอนนั้นทุกคนก็อยากเล่นกัน เอาสนุกสนาน

แล้วตอนนี้หล่ะ ?

ขออธิบายหน่อยนะพี่ต้น ผมน่ะอยากเล่นนะครับ ตั้งใจมาก และก็ไปวันซ้อมด้วย แต่เจอทวงตังค์แบบวันนั้นเข้าไป เสียความรู้สึกครับ ต่อหน้าเพื่อนๆที่ผมพาไปด้วย
ไม่นึกว่าเพื่อนกันจะพูดแบบนี้

เรื่องนี้ผมพูดแค่นี้ละกัน ลึก ๆ กว่านี้ผมเก็บไว้ในใจดีกว่า ทีหน้าเว็บจะมาให้ยืม
ไม่อยากเสียความรู้สึกกว่านี้ เล่นกันไปเถอะครับ ผมก็เสียดายที่ไม่ได้เล่นเหมือนกัน แต่ถ้าไปเล่นแบบไม่สบายใจ ผมเลือกไม่เล่นละกันนะครับ ไม่ใช่ว่าผมไม่มีความรับผิดชอบนะครับ อยากรู้มากกว่านี้ไปถามจ๊อบแล้วกัน ผมอธิบายได้เท่านี้นะครับ

กีฬาเพื่อสามัคคี ว่างก็ไปเล่นกันเยอะๆ นะครับ ผมรอชมรูปสวยในนี้ละกันครับผม
:coolly-0011:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ช่างมันเหอะพี่ ขี้เกียจตามแร่ะ เล่นไม่เล่นก็ช่างแม่ง มีกันเท่าไหนก็ไปเท่านั้น เราเล่นกันก็ไม่ได้ด้อยกว่าคนอื่นเค้าหรอก ( เงินแค่นี้ไม่มีจ่ายกุออกให้ก็ได้ ไม่ถึงกับล่มจมหรอก )

ก็เพราะวันนั้นมึงไม่ได้พูดอยากนี้ แล้ววันนี้มึงมาพิมพ์อย่างงี้ไง

นี่แหละเหตุผล มึงต้องการกู หรือมึงต้องการตังค์ล่ะ ตอนนี้กรูมีให้ แต่กรูไม่สบายใจจะเล่น จะเอาตังค์ไหม เดียวกรูโอนให้

อย่าคิดมาก เด่วเยี่ยวเหลือง

ต้องขอโทษอีกครั้งพอดีติดภาระกิจระดับ กทม ปลัดขอทราบผลภายในวันจันทร์ เรื่องเข้าวันศุกร์ เลยต้องมานั่งทำงานทั้งเสาร์-อาทิตย์ โทดทีพี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน