กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก๊งเด็ก>>>Again

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31677
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เนื่องด้วยเกิดเรื่องขึ้นหลังงาน6ปีมากมาย
จึงยังไม่ได้เข้ามาพูดอะไรในนี้มากนัก
ตอนนี้ดีขึ้นมากแล้ว ด้วยกำลังใจจากพี่ๆน้องๆ
ขอบคุณนะค๊ะ

ตอนนี้มาถึงเรื่องของพวกเรา

ก่อนอื่นต้องขอแสดงความยินดี
กับป๋าลอง ที่ได้รับเลือกด้วยคะแนนเสียง
ที่ท่วมท้นจากพี่ๆน้องๆ ให้ได้รับตำแหน่งประธานชมรมต่อ อีก1สมัยค่ะ

ขอขอบคุณพี่จอมผู้มีอุปการะคุณของเรา
ที่จัดการเรื่องสติกเกอร์แก๊งเด็กมาให้พวกเรา
แถมส่งให้ถึงที่เลยด้วย
แล้วที่สำคัญ รอบนี้ไม่คิดเงินกะพวกเราด้วย
แก๊งเด็กขอขอบคุณมากๆค่ะ สำหรับความใจดี

ต่อมานะค๊ะ ขอบคุณพี่ๆน้องๆ แก๊งเด็กทุกคน
ที่ไปร่วมงานครบรอบ6ปีชมรม กันอย่างพร้อมเพรียง
อาจจะมีฝนตกลงมาบ้าง แดดร้อนบ้าง
หรือขับตามกันไม่ทันบ้าง มาช้าบ้าง แต่ก็ไม่เปนอุปสรรคใดๆ
ขอบคุณสำหรับความสามัคคีค่ะ

ขอบคุณงานสนุกๆ ฮาๆๆ เพลงเพราะๆ ของทางชมรมที่สร้างความบรรเทิงตลอดมาค่ะ

สุดท้ายนี้ ขอบคุณน้องแชมป์
ที่อุตส่าขับรถนำทางขากลับ
ไม่รุทาง แถมขับเร็ว
เลยทำให้ปุ๊ก รุจักซอยมัยลาภ เลย:coolly-0046:
ว่าอยู่ตรงไหน(ได้ยินพี่โอ๊ตพูดมานานละ)

>>> แล้วพบกันใหม่งานหน้าที่เทพนครค่ะ:coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อยากย้ายมาอยู่แก๊งเด็กเหมือนกันอ่ะ...

ดีแล้นคนไม่เป็นไรอ่ะครับ...ยังไงขอห้ายรถซ่อมเสร็จไวๆนะ...

เพื่อจะทันวิ่งวันที่17-10-52อ่ะครับ...

อยากย้ายมาอยู่แก๊งเด็กเหมือนกันอ่ะ...

ดีแล้นคนไม่เป็นไรอ่ะครับ...ยังไงขอห้ายรถซ่อมเสร็จไวๆนะ...

เพื่อจะทันวิ่งวันที่17-10-52อ่ะครับ...

สำหรับแก๊งเด็ก
ไม่ต้องย้ายมาจากที่ไหนหรอกค่ะ
แค่มีใจที่รักเซฟ เหมือนพวกเรา
รักพี่ๆน้องๆในนี้ เสมือนญาติคนนึง
แวะมาทักทายกันในนี้บ้าง
ไปหาอะไรทานด้วยกันบ้าง (เมื่อมีโอกาศ)
ก็มารับสติกเกอร์แก๊งเด็กไปได้เลยค่ะ
พวกเรายินดีต้อนรับทุกคนค่ะ:coolly-0033:

เข้ามาทักชาวแก๊งเด็กคะ เห็นชื่อแล้วอยากจาย้ายจากรังสิตมาอยู่โด้ยคนอะ เผื่อว่าจาเด็กตลอดกาลอะ อแอ:coolly-0044::coolly-0044:
มาเลยจ้ายินดีต้อนรับนะจ๊ะ
เด๋วเราเทคแคร์เอง อิอิ:coolly-0010:

แชมป์สวิทไฟเหลืองพี่ เสียอีกแล้วอะ มีอีกปะ อันที่สามแล้วอะ
จริงดิพี่คราวนี้ใส่รีเลย์ด้วยดิจะได้ไม่เสียบ่อยๆๆๆ:coolly-0028:
ผมว่าจะไปเอาอาทิตย์นี้พอดีเลยอ่ะจะเอาไหมเด๋วจะได้สอยมาให้อีกแล้วติดรีเลย์ด้วยนะติดเองก้อถูกหน่อยให้ร้านติดก้อ300:coolly-0003:

วันศุกเอามาฝากไว้ที่แม่ก็ได้พี่จี๊ด

เด๋วปุ๊กเอาไปให้อาจารโดซ่อมให้เอง

3อันเนี่ย ทิ้งไปหมดยัง

ไปไหนกัลหมดอ่ะหมูจุ่มกันไหมเสาร์นี้:coolly-0039:

เมิงว่างเหรอไอ้น้องแชมป์ นัดใครไว้ม่ะน่าลืมนะเรา:coolly-0039:
หึไม่ลืมหรอกแต่นี้มันหัวค่ำหรอกพี่กินกันไม่เกิน 4 ทุ่ม แล้วก้อไปต่อไงดึ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หึไม่ลืมหรอกแต่นี้มันหัวค่ำหรอกพี่กินกันไม่เกิน 4 ทุ่ม แล้วก้อไปต่อไงดึ๋งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันอิ่มนะเว้ย เดี้ยวจะ แตกคาเสื้อเอาได้ 55555:coolly-0021:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน