กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ้งปัญหาเกี่ยวกับเว็บไซต์ เซิร์ฟเวอร์ใหม่ (29 กันยายน 2551)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31062
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31062

IMS/Almond
Administrator
Registered
แจ้งปัญหาต่าง ๆ ในระหว่างทดสอบระบบได้ที่นี่ครับ

ใช้คำสุภาพนะครับ ขอแบบสุภาพชนครับ

เพราะแจ้งแล้วว่า ระหว่างทดสอบครับ

เท่าที่พบปัญหาเบื้องต้นคือ ไม่สามารถอับโหลดรูปภาพได้ครับ

อย่างไรแล้วกำลังดำเนินการแก้ไขครับ

รูปภาพเดิมที่มีการโพสต์ไว้ก่อนหน้านี้ สามารถแสดงได้ปกติ

เซิฟเว่อ ยังคนทำงานหนัก อยู่ครับ เป็นบางช่วง

มันแปลกตรงที่ว่า ผมใ้ช้งานตลอด แต่ไม่เจอเลยเนี่ยสิ ทำไมหว่า เดี๋ยวหาสาเหตุต่อครับ

ต้องดูว่า พี่กิจ ใช้เน็ดเท่าไหร่ เม450(เน็ด2m)ก็ไม่เคยเจอ

พวกเน็ด 2m ใครเจอบ้างครับ svทำงานหนัก

ผมเน็ด 1m เจอบ่อย

บอกตรง ๆ นะ ผมไม่เคยเจอเลยสักครั้งอ่ะครับ
ผมใช้เน็ต 4m ครับ

เมนูข้างบน tempage ใหม่ก็สวยดีนะครับ แต่ไม่ค่อยคุ้น ตัวหนังสือไม่สะดุดตาเปนเหมือนข้อความเดียว ไม่เหนความแตกต่างระหว่างเมนูต่างๆ และรู้สึกแปลกไม่สะดวกเท่าแบบเดิม ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ ขอบคุณครับ

ทำไมบางทีผมต้องเข้าเวป 2 คั้งถึงจะเข้าได้อ่ะ หรือเป้นผมคนเดียว

เวลาจะอ่านหรือตอบแชทที ต้องออกมาที่หน้าแรก...น่าจะเอาไปไว้ข้างบนบอร์ดนะ..

รบกวนหน่อยคับ
อยากรู้ว่าทำไมรูปที่เวปนี้ ถึงขึ้นแบบนี้ทำไมถึงไม่ขึ้น เป็นรูปเลยคับ หรือเป็นที่ ของผมคนเดี๋ยวคับ

<LEGEND>รูป</LEGEND]
PICT5364.jpg (45.6 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
PICT5366.jpg (41.4 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
PICT5367.jpg (35.6 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
[TBODY] [/TBODY]

ปล.ผมชอบแบบที่เห็นรูปเลยนะคับ

รบกวนหน่อยคับ
อยากรู้ว่าทำไมรูปที่เวปนี้ ถึงขึ้นแบบนี้ทำไมถึงไม่ขึ้น เป็นรูปเลยคับ หรือเป็นที่ ของผมคนเดี๋ยวคับ

<LEGEND>รูป</LEGEND]
PICT5364.jpg (45.6 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
PICT5366.jpg (41.4 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
PICT5367.jpg (35.6 KB, ดาวน์โหลด 0 ครั้ง)
[TBODY] [/TBODY]

ปล.ผมชอบแบบที่เห็นรูปเลยนะคับ

กระทู้นี้หรือป่ะครับ ก็เห็นรูปปกตินะครับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/21607

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน