กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปร๋น..แปร๋น..ประกาศชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง การรับสมัครสมาชิกชมรม เพื่อการคัดเลือกเป็นประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ ๔

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

009 เจ๊โจ้เลยครับ เห็นแกบอกว่าช่วงนี้เคลียตัวเองให้ว่างแล้ว

เท่าที่สัมผัสและร่วมงานกันมาหลายคนมีวุฒิภาวะเพียงพอครับ เพียงแต่ชักจะถอดใจ สู้.สู้.เพื่อบ้านหลังนี้ของเราทุกคนครับ

มีแต่คนปฏิเสธ...งั้นป๋มขอเสนอ..

น้าออย 211 ค๊าบบบบบ.... :coolly-0041:

มีแต่คนปฏิเสธ...งั้นป๋มขอเสนอ..

น้าออย 211 ค๊าบบบบบ.... :coolly-0041:
กรูว่าแล้ว... ว่าต้องมีชื่อผมโผล่มาจนได้
อยากจะบอกว่าผมช่วยงานได้ เสียสละได้ ทำงานให้ชมรมได้
แต่ผมไม่พร้อมจะเป็นผู้นำชมรมขนาดใหญ่ ที่ต้องการผู้นำที่มองดูแล้วสง่างามหรือเชิดหน้าชูตาของชมรมได้หรอกครับ

ขออนุญาตเป็นแค่แบ็คอัพชั้นดีดีกว่าครับ

กรูว่าแล้ว... ว่าต้องมีชื่อผมโผล่มาจนได้
อยากจะบอกว่าผมช่วยงานได้ เสียสละได้ ทำงานให้ชมรมได้
แต่ผมไม่พร้อมจะเป็นผู้นำชมรมขนาดใหญ่ ที่ต้องการผู้นำที่มองดูแล้วสง่างามหรือเชิดหน้าชูตาของชมรมได้หรอกครับ

ขออนุญาตเป็นแค่แบ็คอัพชั้นดีดีกว่าครับ
วาทะ จับใจ มาก น้าออย
ผมเข้าใจความรู้สึกป๋าลองนะ งั้นเสนอ เสนอ 069 ด้วยคน
ยังงัย ก็ ตาม จะรอโหวต ละกันครับ

ความจริงอยากเลือกป๋าลอง

แต่ที่ผ่านมาเห็นว่าป๋าเหนื่อยมามากพอแล้ว ก็เลยอยากให้ป๋ามีเวลาพักผ่อนเป็นส่วนตัวบ้าง จึงขอไม่เลือกป๋าแล้วกันครับ

เท่าที่เห็นฉายแวว เป็นคนรุ่นใหม่ 2 คนครับ ที่น่าจะพาชมรมไปได้ ผมขอเสนอ

หนึ่ง ..... A31069 นายบอล รูขี้ เอ๊ย รุกกี้อะไรเนี่ยแหละครับ คนนี้ฉายแววมาพอสมควร 555+

สอง ...... A31243 นายบิ๊ก CEF71 พักหลังเห็นpost ตอบเป็นงานเป็นการมาก แลดูลักษณะการตอบโตเป็นผู้ใหญ่ขึ้นกว่าตอนที่แรกๆเห็นครับ

อีกหลายท่านก็อยากเสนอครับ แต่เห็นมีภาระการงานกันหนักหนาสาหัสกันพอสมควร เลยขอละไว้รอเจ้าตัวแสดงเจตนารมณ์มาละกันครับ

เห็นด้วยกับ2เลขนี้ครับ
069 กับ 243 จัดไปเต็มเม็ด

A31243 บิ๊ก
ว่ายยยยยย ขอบคุณคับ ที่ไว้วางใจเสนอรายชื่อผม แต่ผมขอปฏิเสธ
ดีกว่าคับ ผมขออยู่เป็นเบื้องหลังช่วยเหลือคณะทำงาน และช่วยดูแล
ส่วนเล็กๆในบ้านหลังนี้ดีกว่า แล้วก็ขออยู่เป็นน้องๆของพวกพี่ๆที่เคารพดีกว่า
บางครั้งการมีอำนาจโดยที่วุฒิภาวะไม่เพรียกพร้อม อาจทำให้ความรู้สึก
ดีๆความสนิทสนมกับพี่น้องต้องลดลง เนื่องจากต้องมีการวางตัวให้น่าเคารพ
นับถือ ฉะนั้น ขอให้เสนอท่านอื่นที่วุฒิภาวะ สถานะการปกครองที่ดี
ที่พร้อมกว่าผมดีกว่าคับ ส่วนตัวผม ผมขอเสนอป๋าลองให้ยืนเป็นเสาหลัก
ของบ้านหลังนี้ต่อคับ รู้ว่าเหนื่อย ว่าอยากพัก แต่ถ้าเราช่วยๆกัน ภาระหน้าที่
มันก็ไม่ตกอยู่ที่คนคนเดียวไม่ใช่เหรอคับ

สรุปว่าทุกคนปฏิเสธ..งั้นน้าลองเป็นต่ออีกวาระ!!!

555555..... :coolly-0017::coolly-0028::coolly-0028:

ว่ายยยยยย ขอบคุณคับ ที่ไว้วางใจเสนอรายชื่อผม แต่ผมขอปฏิเสธ
ดีกว่าคับ ผมขออยู่เป็นเบื้องหลังช่วยเหลือคณะทำงาน และช่วยดูแล
ส่วนเล็กๆในบ้านหลังนี้ดีกว่า แล้วก็ขออยู่เป็นน้องๆของพวกพี่ๆที่เคารพดีกว่า
บางครั้งการมีอำนาจโดยที่วุฒิภาวะไม่เพรียกพร้อม อาจทำให้ความรู้สึก
ดีๆความสนิทสนมกับพี่น้องต้องลดลง เนื่องจากต้องมีการวางตัวให้น่าเคารพ
นับถือ ฉะนั้น ขอให้เสนอท่านอื่นที่วุฒิภาวะ สถานะการปกครองที่ดี
ที่พร้อมกว่าผมดีกว่าคับ ส่วนตัวผม ผมขอเสนอป๋าลองให้ยืนเป็นเสาหลัก
ของบ้านหลังนี้ต่อคับ รู้ว่าเหนื่อย ว่าอยากพัก แต่ถ้าเราช่วยๆกัน ภาระหน้าที่
มันก็ไม่ตกอยู่ที่คนคนเดียวไม่ใช่เหรอคับ

กด like เลยครับ ถ้ามีอาไรที่ผมพอจะชวยได้ก็บอกนะครับ

นี่แหละคนที่มีวุฒิภาวะ

ขออนุญาติ ค้านครับ ไอ้ 301 ไม่เห็นมีสาระเลย ยิ่งดิ่งลงเรื่อยๆ :coolly-0010::coolly-0010:

พูดกะกรู...กรุณาใช้คำนำหน้าชื่อกรูว่าท่านด้วยครับ....ไอ้สลัดผัก........

ปล...พ่อเมิงใกล้ได้อุ้มหลานรึยัง?????????? รึว่าทำไม่เป็น...ให้กรูสอนให้มั้ย????

กลัวพ่อเมิงไม่ได้อุ้มหลานซะที่อะนะ:coolly-0028:........มัวแต่ติดนิสัยทิ้มตูดอย่างเดียวอะเมิงอ่า.........555 ( คิดมุขนี้ได้งัยวะกรู )...

ปล2...รบกวน 670 คอมเม้นด้วยคับ:coolly-0034::coolly-0028:

พูดกะกรู...กรุณาใช้คำนำหน้าชื่อกรูว่าท่านด้วยครับ....ไอ้สลัดผัก........

ปล...พ่อเมิงใกล้ได้อุ้มหลานรึยัง?????????? รึว่าทำไม่เป็น...ให้กรูสอนให้มั้ย????

กลัวพ่อเมิงไม่ได้อุ้มหลานซะที่อะนะ:coolly-0028:........มัวแต่ติดนิสัยทิ้มตูดอย่างเดียวอะเมิงอ่า.........555 ( คิดมุขนี้ได้งัยวะกรู )...

ปล2...รบกวน 670 คอมเม้นด้วยคับ:coolly-0034::coolly-0028:
5555....(พูดมะอ่อก)...:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เข้ามาขยับต่อไป รายชื่อ ณ ขณะนี้ที่มีสมาชิกนำเสนอ
1. A31418 ป๋าลอง ขอปฏิเสธแล้ว
2. A31069 บอล ขอปฏิเสธแล้ว
3. A31243 บิ้ก ขอปฏิเสธแล้ว
4. A31009 ป๋าโจ้
5. A31211 ออย ขอปฏิเสธแล้ว
<!-- / message --><!-- sig -->

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน