กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปร๋น..แปร๋น..ประกาศชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง การรับสมัครสมาชิกชมรม เพื่อการคัดเลือกเป็นประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ ๔

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เสนอ บิ๊กครับ A31243 เหมาะที่สุดแล้วครับ
ขาก ๆๆๆๆๆ ถุย......555+
มันนี่แหละ...... เหมาะสมที่สุด ถ้าไม่มีใครเป็นนะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

สรุปตอนนี้มีตัวเก็ง 2 ท่าน แบบนอนแบ(เบอร์)มาเลยนะครับ

1. น้องบิ๊ก CEF71 โลมารุ่นใหม่ใจนักเลง A31243

2. น้ากิ๊ฟ CEFขี้เมา โลมาหมัดเมาแห่งท้องทุ่งโคราช A31301

ปล. มีใครจะเสนอตัวช่วงชิงตำแหน่งอีกมั๊ยครับ :coolly-0033:

สรุปตอนนี้มีตัวเก็ง 2 ท่าน แบบนอนแบ(เบอร์)มาเลยนะครับ

1. น้องบิ๊ก CEF71 โลมารุ่นใหม่ใจนักเลง A31243

2. น้ากิ๊ฟ CEFขี้เมา โลมาหมัดเมาแห่งท้องทุ่งโคราช A31301

ปล. มีใครจะเสนอตัวช่วงชิงตำแหน่งอีกมั๊ยครับ :coolly-0033:
ล็อคคอกันเลยทีเดียว.....555

ผู้สมัครไม่มีแถลงนโยบายไรมั่งหรอคับ..?!.. 5555 :coolly-0017:

พี่บิ๊ก 243
กับพี่ บอล รูขี้ ครับ

ปล.พี่บิ๊กถ้าพี่ไม่มีเซฟขับก็มาซื้อที่ผมก็ได้ ผมมีตั้ง 2 คัน เลือกเลยคันไหนก็ได้หรือจะเช่าเฉพาะวันไปมิตติ้งก็ได้ ไม่ว่ากัน คันนึง 400000 บาท อีกคัน 1.2ล้าน :)

พี่บิ๊ก 243

ปล.พี่บิ๊กถ้าพี่ไม่มีเซฟขับก็มาซื้อที่ผมก็ได้ ผมมีตั้ง 2 คัน เลือกเลยคันไหนก็ได้หรือจะเช่าเฉพาะวันไปมิตติ้งก็ได้ ไม่ว่ากัน คันนึง 400000 บาท อีกคัน 1.2ล้าน :)
ซื้อกะมึงอีกแล้วเหร่อ คันก่อนก็ซื้อกะบ้านมึง 555

ขอเสนอ บ้าง พี่ติ a31049 หลังจากได้คุยกับพี่เขาแล้ว (ตอนกินเหล้าด้วยกัน) เขาบอกก็เอาดิ มรึงกล้าเสนอ กรูก็กล้าสมัคร
ถ้ายังทันนะครับ เดียวรอให้เจ้าตัวมายืนยันอีกครั้ง

พี่บิ๊ก 243

สัด แอบขายรถในหน้าพูดคุยทั่วไปเร๊อะ
:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

พี่บิ๊ก 243

สัด แอบขายรถในหน้าพูดคุยทั่วไปเร๊อะ
:coolly-0004::coolly-0004::coolly-0004:

เออ ๆ แบนเลยป่ะละ ...

สรุปแล้ว มีเสนอน้องบิ้ก ประธาน 71 คนเดียวใช่ไหม.จะได้ให้สมาชิกเข้ามารับรองโดยไม่มีการโหวต

สรุปแล้ว มีเสนอน้องบิ้ก ประธาน 71 คนเดียวใช่ไหม.จะได้ให้สมาชิกเข้ามารับรองโดยไม่มีการโหวต
น่าจะครับ ที่อ่านมาก็ยังไม่เห็นมีใครเพิ่มเลยครับ

ถ้ามีคนเดียวก็ให้สมาชิกเข้ามารับรองล่ะกันครับ.ไม่ต้องมีการโหวต

รับ ทราบ คราบ อยาก หั้ย ป๋า ลอง เป็น อีก สมัย อ่ะ คราบ

ขอบคุณกำลังใจที่ให้การสนับสนุน แต่ระยะเวลาที่ทำมา 2 สมัยคงเพียงพอตามวัยแล้วครับ อยากให้คนรุ่นใหม่เข้ามาดำเนินงานบ้าง เผื่ออะไรอะไรจะได้มีการเปลี่ยนแปลงไปสู่สิ่งใหม่สิ่งที่ดีขึ้น และทุกๆ คนมีส่วนร่วมเพื่อประโยชน์ของสมาชิกโดยตรงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน