กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปร๋น..แปร๋น..ประกาศชมรม Cefiro-Thailand เรื่อง การรับสมัครสมาชิกชมรม เพื่อการคัดเลือกเป็นประธานชมรม Cefiro-Thailand คนที่ ๔

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31418
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

วันที่ ๑ - ๓๑ สิงหาคม พศ.2554 เข้ามาใช้สิทธิ์ใช้เสียงโหวตประธาน ชมรม กันนะครับ พี่น้อง :coolly-0019::coolly-0014:

ผมว่านะจนถึง 29 ก็คงไม่มีครับ ผมมองว่าที่ไม่มีเพราะป๋าลองเคยเ็ป็นแล้วประสบความสำเร็จ(คือทำได้ดีมากจนคนอื่นกัวที่จะมาเป็นแล้วไม่ได้ดีพอเหมือนป๋าลองทำไว้) เสนอใครไปก็ไม่มีใครกล้า ผมก็เข้าใจครับว่าป๋าเหนื่อยป๋าอยากพัก
ถ้าหลัง 29 ไม่มีใคร ผมเสนอ พี่ออย211 กับ พี่บิ๊ก243 ช่วยกัน2คน ดูแลตำแหน่งแทนไปก่อน ป๋าจะได้พัก เพื่อสักต้นปีป๋าลองจะใจดี กลับมารับตำแหน่งใหม่

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สงสัยงานนี้.....ได้ถวายวัดซะละมั้ง???????????:coolly-0043:

งั้นผมขอเสนอตัวเองละกัล............เดี๋ยวขอเวลาคิดนโยบายซักอาทิตย์นึงแล้วมา แถ...ลง...ละกันนะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แอ็ฟ........กรุณาอ่านข้อความข้างบนนะจะ....จุ้บๆ

สงสัยงานนี้.....ได้ถวายวัดซะละมั้ง???????????:coolly-0043:

งั้นผมขอเสนอตัวเองละกัล............เดี๋ยวขอเวลาคิดนโยบายซักอาทิตย์นึงแล้วมา แถ...ลง...ละกันนะ
คิดภาพไม่ออกเลย ถ้าน้ากิ๊ฟเป็น ช่วงที่เค้าเชิญประธาน
ขึ้นเวทีกล่าวคำปราศรัย ถ้าหันไปเจอประธานนอนฟุบ
เมาอยู่ข้างโต๊ะ โอ้วววววว สุดยอด

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน