กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**แมนเชสเตอร์ ยูไนเตท Mufc**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วิลล่า 1-4 แมนยู
รูนี่ย์สุดติงงงงงงง

ไฟล์แนบ

60.4 KB · อ่าน: 240

สุดติ่งแต่แพ้มาแล้ว1นัดทีมกระจอกด้วยแถมแข่งมากกว่าหงษ์1นัด
ปีนี้มึงไม่เอาถ้วยมิกกี้เมาส์แล้วจะเอาถ้วยที่ไหนชูวะ ผีเอ๊ย

สุดติ่งแต่แพ้มาแล้ว1นัดทีมกระจอกด้วยแถมแข่งมากกว่าหงษ์1นัด

ปีนี้มึงไม่เอาถ้วยมิกกี้เมาส์แล้วจะเอาถ้วยที่ไหนชูวะ ผีเอ๊ย
เข้ามาทำ อาไร ในนี้ .............

แพ้แล้วไง เค้าแพ้แล้วรู้จัดเอาบทเรียนมาปรับปรุงให้ดีขึ้น ไ

ม่เหมือนพวกดื้อรั้นในระบบ หันกลับไปดูทีมตัวเองเต๊อะว่าปีนี้ทุ่มทุนไปแล้วจะได้ผลตอบแทนเป็นไรกลับมามั่ง

2-1 เสาร์ที่แล้วยังหืดขึ้นคอเกือบตาย ทำเป็นออกสตาร์ทดีสุดท้ายก็อีหรอบเดิม

55555555555555555555 เหม็นเขียว อย่ามาทำเป็นพูด

ปืนใหญ่ รักษาการ จ่าฝูงอยู่ ขอรับ

จบ ข่าว...

ก็แค่รักษาการไม่ใช่ตัวจริง อย่ามาคุยขอร้อง

ไอ้นี่......อันดับที่เท่าไรละเมิงอ่ะ.......เวลาพูดกับคนที่อันดับสูงกว่า......ลงท้ายด้วยคำว่า....พระเจ้าข้า.....ด้วยซิวะ

เบื่อพี่กอล์ฟแล้วว่ะ
ดูบอลไม่เป็นแน่ๆเลย
บอกว่าเค้าดูกันที่คะแนนรวม
เฮ้อเซ้งพี่กอล์ฟ ก้ากกกหงส์อ่อนว่ะพี่:wink:

เบื่อพี่กอล์ฟแล้วว่ะ
ดูบอลไม่เป็นแน่ๆเลย
บอกว่าเค้าดูกันที่คะแนนรวม
เฮ้อเซ้งพี่กอล์ฟ ก้ากกกหงส์อ่อนว่ะพี่:wink:

ปล่อยพวกเค้าเถอะพี่ เค้าก็พยายามปลอบใจตัวเองแค่นั้นแหละ

นานๆเพิ่งทำได้ที เล่น 10 นัดไม่แพ้

เสมอเท่าไร ชนะเท่าไรไม่ได้ดูเล๊ย ยย

ว่าตัวเองอยู่แค่ไหน

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

สงสาร เอาๆๆนานๆที

คิดถึงหนูรูกี้นะ
ล้างตูดรอ ก้ากก
ย้อเย่นนค้าบบบ:biggrin:

เมื่อคืนผีบดเคียฟไป 4-2

ริโอ รูนีย์ นู๋โด้ เหมา 2

เตะ 3 นัด ชนะรวด 9 คะแนนเต็ม

ส่วนทีมที่ทำเก่งหน้าเวป ยังลูกผีลูกคนเตะ 2 นัดมี คะแนน

ดูซิ๊จะเก่งแค่ไหนคืนนี้

Manchester United

ไอ้นี่......อันดับที่เท่าไรละเมิงอ่ะ.......เวลาพูดกับคนที่อันดับสูงกว่า......ลงท้ายด้วยคำว่า....พระเจ้าข้า.....ด้วยซิวะ

เห็นด้วยนะ วัดกันที่อันดับดีฟ่า

กร๊ากกกกกกกกกกกก ล่อแล่ ๆ ๆ

บอลเตะทั้งฤดูการครับพี่กอล์ฟ แพ้นัดเดียวแต่ได้แชมป์ก็ไม่เป็นไร

แต่ฤดูกาลที่แล้วรู้สึกจะไม่ชนะเลยนี่หงส์อะ ยังไม่เข็ดอีกเหรอ

นี่ผมมองผ่านไปแล้วนะเนี่ย ไม่ได้สนใจในสารบบ

เมื่อคืน ลูกที่กิ๊ก แต่ะ บอลผ่าน แล้ววิ่งสปีดไปเอา บอล สวยมาก โชว์ ทักษะได้ดีมาก...

เมื่อคืน ลูกที่กิ๊ก แต่ะ บอลผ่าน แล้ววิ่งสปีดไปเอา บอล สวยมาก โชว์ ทักษะได้ดีมาก...

เรียกว่าทีมเทพ น่าจะถูกต้องกว่าครับ

5555555555555555 :biggrin:

สุดติงมากๆครับ
นี่แหล่ะตำนานเบอร์ 11 ของแมนยู
พี่น้องยังจำลูกเลี้ยงครึ่งสนามแล้วยิงแทรกหน้า ซีแมน ได้มั้ย
นัดชิง FA กะปืนใหญ่อะ
เทพชัดๆ:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน