กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**แมนเชสเตอร์ ยูไนเตท Mufc**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด – คุสแซ็ค, ราฟาเอล, สมอลลิ่ง, วิดิช, เอฟร่า, นานี่, เฟล็ตเชอร์, คาร์ริค, แอนเดอร์สัน, เบอร์บาตอฟ, ชิชาริโต้

ลิเวอร์พูล – เรน่า, จอห์นสัน, สเคอร์เทล, แอ็กเกอร์, คอนเชสกี้, เค้าท์, เมเรเลส, ลูคัส, เจอร์ราร์ด, โคล, ตอร์เรส

ดูแมนยูจัดตัว จะไปเตะ กะบอลอำเภอรึไงค๊าบ
เอาให้มานเต็มทีมหน่อยเดะอะโด่

ยังเป็นจ่าฝูงอยู่นะครับ อย่าไปหวั่นไหว เสียงเป็ด เสียงหอย :coolly-0029:

เมื่อไหร่มันจะหัดเล่นแรงๆถ่อยๆเหมือนทีมอื่นๆบ้างว๊ะ

นั่งดูเมื่อคืน สามตัวหน้าโดนไล่เตะทั้งเกม

แม่งถือว่าตัวใหญ่กว่า

เสียใจด้วยครับ พี่แพ้ ผมอุตส่าห์เชียร์ ให้กองหลังแมนยูเต๊ะรวบตอเรสให้พิการไปเลย

เกิดอะไรขึ้นครับ ไม่ทราบเรื่องเลย

ผมงกลับมาจาก ปาปัวนิกินี ไปทำเรื่องค้าส่งน้ำมันเลียงผาอยู่

มรึงไปเอาน้ำมันปาล์มดีกว่า น้ำมันเลียงผาแม่งหาง่าย 5555
อ้อพึ่งกลับมาอาจจะไม่รู้

แมนยูแพ้ลิเวอร์พูล 3-1 ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน