กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**แมนเชสเตอร์ ยูไนเตท Mufc**

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31160
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รอมานาน......แสน......นาน......ในที่สุดจะได้พูดเต็มปากซักที ว่า......เป็นแชมป์สูงสุดในประเทศอังกฤษ 19 สมัย ครับพี่น้อง..................

http://www.youtube.com/watch?v=BgomX3qD-iA

คืนนี้ช่อง 3 กะ 7 ตีหนึ่งสี่สิบห้า....บาร์ซ่า แมนยู

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เสียใจด้วยนะคับ..แต่ก็ต้องยอมรับว่าสู้บาร์ซ่าไม่ได้จิงๆ
ยังดีนะที่โดนแค่ 3 เม็ด..เบาๆ......
:coolly-0017:

ลูกแรกแบ็ครั่ว และโดนเจาะแบ็คตลอดทั้งเกมส์ ไม่ยอมแก้
ลูกที่สอง อาปาร์คคงหมดแรงเลยได้แต่เดินตามเมสซี่ ไม่ยอมบี้ตามต่อ
ลูกที่สาม นานี่เสือกลงไปเล่นขลุกขลิกหน้าโกล์ตัวเอง เลยโดนซะ

สบายตัวไปครับแมนฯยู เล่นนัดชิงกะบาร์ซ่า 2 นัดโดนไป 5 เม็ด

55555555555555555555555

ไม่เสียแรงที่มานั่งดู...555555555555555555

สะใจจิงโว้ย...

ใครเอายานอวกาศมารับบาซ่าไปเตะกับทีมดาวอังคารที

มันเกินระดับโลกแล้ว เขร้ :coolly-0041:

ใครเอายานอวกาศมารับบาซ่าไปเตะกับทีมดาวอังคารที

มันเกินระดับโลกแล้ว เขร้ :coolly-0041:

วันนั้นแมนยูสู้ไม่ได้จริงๆนะ กองกลางทำอะไรไม่ได้เลย เก็บบอลไม่ได้ไม่เป็นชิ้นเป็นอัน :coolly-0016: :coolly-0021:

วันนั้นแมนยูสู้ไม่ได้จริงๆนะ กองกลางทำอะไรไม่ได้เลย เก็บบอลไม่ได้ไม่เป็นชิ้นเป็นอัน :coolly-0016: :coolly-0021:

เหมือนดูลิงชิงบอลสองปีที่แล้วเลย :coolly-0041:

ทำใจไว้อยู่แล้ว ขนาดเชียร์ผี ยังไม่รู้เลย จะเอาชนะบาร์ซายังไง

กลับมาคึกคักกันต่อครับพี่น้องครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน