กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ใครอยู่ลพบุรีมั่งครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย thong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

thong

Registered
คือไม่มีอะไรมากหรอกครับ จะถามว่าสถานการน้ำท่วมเป็นยังไงบ้าง
เอาเฉพาะในตัวเมืองแล้วก็เส้นทางจากตัวเมืองไปชัยบาดาลอ่ะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ลพบุรี เมืองเก่าของเราแต่ก่อน

คือไม่มีอะไรมากหรอกครับ จะถามว่าสถานการน้ำท่วมเป็นยังไงบ้าง
เอาเฉพาะในตัวเมืองแล้วก็เส้นทางจากตัวเมืองไปชัยบาดาลอ่ะครับ

ต.บางขันหมาก อ.เมือง จ.ลพบุรี จะมิดหัวแล้วครับ เยอะมากตามที่พี่ผมบอกครั้งแรกเลยเกอดมาไม่เคยพบเคยเหน

เท่าที่ฟังข่าวมานี่ก้อเยอะครับอาการหนักพอสมควรเลย
แต่แปลกนะ ผมไปสุพรรณ ฯ มา เจอแต่น้ำเต็มตลิ่ง ไม่ถึงกะท่วม

เท่าที่ฟังข่าวมานี่ก้อเยอะครับอาการหนักพอสมควรเลย
แต่แปลกนะ ผมไปสุพรรณ ฯ มา เจอแต่น้ำเต็มตลิ่ง ไม่ถึงกะท่วม
เพื่อความไม่ประมาทเลยต้องเช็คข่าวหน่อยอ่ะครับ

.ในตัวเมืองถ้ามาจากบายพาสน้ำยังไม่ท่วม เส้นโคกสำโรงไปชัยบาดาลทางสะดวกคับ แต่ถ้ามาจากทางสายเอเซียเข้ามาลพบุรีทางเจ้าปลุกบ้านแพรกเส้นนี้น้ำน่าจะท่วมนะ แนะนำวิ่งเส้นวังน้อยสระบุรีดีกว่าแล้ววิ่งตรงไปทางเพชรบูรณ์จะเลี้ยวเข้าชัยบาดาลอีกทีก็ตรงแยกม่วงค่อมเลยคับ:coolly-0030:

พี่น้องลพบุรีเป็นงัยบ้างครับโดนน้ำท่วมกันบ้างป่าว..เอาใจช่วยครับ..:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน