กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ไม่รู้มีใครเลยถามแล้วหรือยัง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย l2ecll3ull
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

l2ecll3ull

ดันลูกเดียว เที่ยว2ลูก
Registered
ผมคิดว่าน่าจะจัดหน้าเวป เฉพาะซื้อขายรถขึ้นมาซักหน้า

คือผมมาหาๆดูว่ามีคันไหนมาขายหรือใครตามหารถแบบไหน

มั่งมันค่อนข้างหายากอ่านไปก็ตาลายๆ เพราะเวปนี้ค่อนข้างมีคน

เยอะ วันๆอัพทีตั้ง2-3หน้าต่อวัน

ไม่รู้มีใครเคยถามแล้วหรือยัง หรือว่าได้ตอบคำถามนี้กันไปแล้ว

ถ้ามันซ้ำหรือยังไงก็ ขอต้อง ขอโทษด้วยนะครับ

ผมคิดว่าน่าจะจัดหน้าเวป เฉพาะซื้อขายรถขึ้นมาซักหน้า

คือผมมาหาๆดูว่ามีคันไหนมาขายหรือใครตามหารถแบบไหน

มั่งมันค่อนข้างหายากอ่านไปก็ตาลายๆ เพราะเวปนี้ค่อนข้างมีคน

เยอะ วันๆอัพทีตั้ง2-3หน้าต่อวัน

ไม่รู้มีใครเคยถามแล้วหรือยัง หรือว่าได้ตอบคำถามนี้กันไปแล้ว

ถ้ามันซ้ำหรือยังไงก็ ขอต้อง ขอโทษด้วยนะครับ

ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ สำหรับข้อเสนอต่างๆ ขอบคุณนะครับสำหรับข้อมูล ทางชมรมจะเก็บไว้พิจารณา

แต่ความเห็นผมส่วนตัวนะ....เวปมันมีเสน่ห์ของมันอยู่ในตัว เราต้องการอะไรสักอย่าง มันต้องเสาะแสวงหาซักนิดอ่ะครับ มันถึงจะคลาสสิค :coolly-0003:

นั่นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน มันต้องเเสวงหา :coolly-0010:

ถุ๊ยยยย แล้วอัพหาห่าไรทุกวี่วัน ของมึงดีจริงเด๋วคนเค้าแสวงหาเอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน