กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^0^ HBD A31782 อ้ายฟักของพี่ๆ น้องคนเล็กของ Cef - Thai ^0^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
:coolly-0009: สุขสันต์วันเกิดนะน้องรัก

ตั้งใจเรียน ดูตัวอย่างดีๆ จากพี่ๆ เมิงไว้

ดูเฉยๆ นะ อย่าเอาอย่าง

เพราะแมร่งไม่มีใครดีซักอย่าง ฮ่าๆๆๆ:coolly-0028:

สู้ๆนะน้อง เข้มแข็ง ๆ

รักมึงนะไอฟักของเจ๊ :coolly-0045:

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ตีกลองเก่งๆๆ ถ่ายรุปให้พี่น้องๆๆดู เป็นที่รักของทุกคน HBD

โตขึ้นอีก1ปีแล้วนะ ขอให้มีความสุขนะ พี่ไม่มีไรจะให้นอกจากคำว่า HBD:coolly-0045:

HBD น้องรัก ขอให้สาวรักสาวหลง เป็นเด็กดี โสดซิงไปนานๆ

HBD นะคับนน้องฟัก(ตกลงจะชื่อนี้แล้วช่ายมะ) มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะ

โตขึ้นอีกปี เป็นผู้ใหญ่มากขึ้น
อะไรที่ดีที่เห็น ก้อจำไว้เป็นตัวอย่าง
อะไรที่ไม่ดี รู้ ๆ อยู่ ก้อจำเอาไว้ แต่ไม่ต้องทำตาม

โตแล้ว อะไรดี ไม่ดี คงไม่ต้องสอน
หวังว่าเมิงจะน่ารักแบบนี้ตลอดไปนะ
สุขสันต์วันเกิดครับ

สุขสันต์วันเกิดน่ะ น้องชาย
(อย่าลืมเรื่องที่เราคุยกันไว้หล่ะ 5555)

HBD นะน้องฟัก ขอให้เรียนได้เกรดดีๆ เป็นความหวังของอากง อาม่า อาอึ้ม อา............. นะน้อง :coolly-0039:

ในโอกาส คล้ายวันเกิด ขอให้น้องฟักจงมีความสุขความเจริญในชีวิต เรียนเก่งๆ โตขึ้น จะได้เป็นเจ้าคน นายคน..

คนนี้ใช่ไหม
H B D นะครับ

เก็บวันนี้ไว้เป็นบทเรียนในวันข้างหน้านะครับ
มีความสุขมากๆ ตั้งใจเรียนด้วยละครับ

จัตตาโร ธรรมา วัณตัณติอายุ วรฺโณ สุขํพลํ

โตขึ้นอีกปีแล้ว
แต่พี่ยังไงก็มองเรายังเด็กอยู่ดีอ่ะ
จะทำอะไรคิดให้ดี ฟังความคิดเห็นจากหลายๆคนก่อนตัดสินใจ
พี่ๆมีไว้ให้มาปรึกษา ไม่ได้มีไว้ให้น้องเอาไว้ยกมือไหว้อย่างเดียว
ทุกครั้งที่พี่บ่นเราอ่ะ ไม่ใช่ไม่รัก แต่เพราะรักมากถึงต้องบ่นต้องบอก
เราจะได้ทำแต่สิ่งดีๆ และได้เดินไปในทางที่ดี

พี่รัก และห่วงเอ็งเสมอแหละ
และยังดีใจเสมอ เวลาเอ็งมีเรื่องอะไร แล้วโทมาหาพี่คนแรก พี่ก็พร้อมจะช่วยเสมออีกเช่นเคย

หน้าที่ของตัวเองคืออะไร ก็ทำมันให้ดีที่สุด ให้ความสำคัญกับมันเป็นอันดับแรก
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะน้องชาย

ขอให้หล่อ ให้รวย มีเสน่ห์ มัดใจสาวๆๆ:coolly-0033:

ของให้มึงมีความสุขมากๆ เติบโตเป็นที่เพิ่งของครอบครัวได้

แต่เหนืออื่นไดหน้าที่ตอนนี้ของมึงคือต้องตั้งใจเรียน

เพราะทุกสิ่งอย่าง ต้องพยายามถึงจะได้มา

มึงอยู่ในสังคมที่เติบโตกว่าอายุมึงมาก เหมือนอย่างที่เคยบอกๆไป

ว่าสิ่งไหนดีไม่ดี รู้เห้นอยู่ สิ่งไหนควรไม่ควร ก็รู้ก็เห็นอยู่

ไม่ต้องให้บอกว่าอันไหนควรไม่ควร

ยังไงมึงก็ยังเป็นน้องที่น่ารักของพี่ๆเสมอ ยูโน๊ววววววว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน