กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^0^ HBD A31782 อ้ายฟักของพี่ๆ น้องคนเล็กของ Cef - Thai ^0^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
วันแรกที่เจอ เด็กคนนี้นะเป็นสมาชิกชมรมที่มีสมาชิกอายุน้อยสุด (น้อยกว่าลูกสาว/ลูกชายจริงของตัวเองซะอีก) ครั้นจะเรียกน้องเหมือนเช่นคนอื่นๆ ก็ดูจะไม่เหมาะสม ก็เลยเรียกไอ้ลูกชายมาตลอด และได้เห็นพัฒนาการทางอารมณ์ ความกล้าที่จะเข้าไปพูดคุยกับทุกคนไม่ว่าคนนั้นจะอายุมากกว่าเท่าใด กล้าที่จะแสดงออกในขอบเขตที่ไม่ก้าวร้าว รวมทั้งมีจิตใจที่ทุ่มเท สร้างสีสรรกับชมรมนี้สมควร
ปีนี้ก็โตมาอีกปีแล้ว คิดสิ่งใดขอให้คิดแต่สิ่งดีๆ ทำอะไรขอให้นึกตรึกตรองให้รอบคอบก่อน ที่สำคัญทำอะไรต้องนึกถึงครอบครัว ชมรมนี้เชื่อได้ว่ามีประสบการณ์ที่หลากหลายให้เรียนรู้ เป็นสังคมที่เป็นจริงในการดำเนินชีวิต ไม่ใช่สิ่งที่อยู่ในตำราเรียน หรือในเกมส์ ที่ทำอะไรพลาดแล้วยังมีโอกาสเริ่มต้นใหม่ เพราะฉะนั้น สิ่งใดที่รู้สิ่งใดที่เห็นว่าดี จงเอาไปใช้ สิ่งใดที่รู้สิ่งใดที่เห็นว่าไม่ดี จงเพียงแค่เรียนรู้มันเป็นประสบการณ์ที่รู้ที่เห็น แต่ไม่ต้องทดลอง มีความสุขมากมากไอ้ลูกชาย เด้ววันที่ 20 เอาของขวัญไป 500.- (ไม่ทวงถามอาจลืมนะครับ)
ป๋า ๆ ๆ ของขวัญมันไม่อยากได้หรอก ชม.นี้มันอยากเปิดจุกง่ะ

นั่งกินเบียร์อยู่เปิดมาเจอพอดีเออ happy new year เว้ยไอฟักโชคดี ปีใหม่แล้วขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเว้ย

นั่งกินเบียร์อยู่เปิดมาเจอพอดีเออ happy new year เว้ยไอฟักโชคดี ปีใหม่แล้วขอให้มีแต่สิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเว้ย

กี่ป๋องแล้วล่ะ ถึงได้อวยพรได้ซึ้งจริงๆ :coolly-0010:

สุขสันต์วันเกิดนะน้อง
ขอให้มีความสุขกับทุกช่วงของชีวิต
เติบโตเป็นเยาวชนที่ดีของชาติ
และผู้ใหญ่ที่ดีในวันข้างหน้านะจ๊ะ

รักและเอ็นดูน้องเสมอ จุ๊บๆ

ก้อเมิงมันเป็นซะอย่างเงี๊ยะ

สุขสันต์วันเกิดน้องฟัก

โตขึ้นอีกปี ขอให้หล่อเหมือนพวกพี่ ๆ นะ

มีความสุขมาก ๆ เรียนเก่ง ๆ

ของขวัญวันเกิด เด๋วให้พี่ออย พาไปสะพานควายนะ อิอิ

ขอบคุณพี่ๆมากน่ะครับ

อ่านแล้วซึ้งจัง ตื่นมาน้ำตาจะไหล แอ๊

วันนี้ สนุกจัง แอ๊ (สนุกยังไงว่ะเนี่ย) 5555++

วันที่ 20 เจอกันครับ แล้วอย่าแกล้งน้อง นู๋ กลัว แล้ว อิอิ

อายุน้องช่วงนี้ สิ่งสำคัญที่สุดคือเรื่องการศึกษา พี่ขอให้น้องมีความขยันหมั่นเพียรตั้งใจเรียนหนังสือเพื่ออนาคตที่ดีต่อไปครับ

เรื่องรองลงมาก็คือเรื่องรอบๆตัว พี่ขอให้น้องพบแต่คนรอบข้างที่ดีๆ อยู่ในสังคมที่ชักนำไปแต่ในทางที่ดี ไม่มีเรื่อง การพนันและยาเสพติดเข้ามายุ่งเกี่ยวกับชีวิต

และเรื่องแฟน พี่ขอให้น้องได้มีแฟนที่สวย น่ารัก และเรียนเก่ง เพื่อที่เขาจะได้พาน้องให้ตั้งใจเรียนไปด้วย

และสุดท้าย กวนตีนไปซะงั้น...พี่ขอให้น้องฟัครักษาความบริสุทธ์ไว้จนถึงวันแต่งงานเลยนะครับ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับน้อง,

ว่าง่ายๆ โตไว้ๆ.. ไม่ต้องเปรี้ยวมากครับ
555555555555555

HBD ครับ แฟร้งค์
มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง

ป๋า ๆ ๆ ของขวัญมันไม่อยากได้หรอก ชม.นี้มันอยากเปิดจุกง่ะ

น้องเขาได้จากพี่ลองมา 500
ตาออยก็ลองคุยกับมาม่าที่สะพานควายขอราคาพิเศษจัดให้น้องเขาซักดอกดิ..

ปอลอ> กำตังไว้แน่นๆนะน้อง เดี๋ยวตังหล่น หุ หุ

สุขสันต์วันเกิด นะน้อง
มีความสุข มาก มาก

อ่อ เกือบลืมขอให้เมิง มีแฟน ซะที จะได้ไม่ต้องปั้ด มาก...5555555

ขอให้มีความสุข มากๆนะ ไอ้น้อง

ขอให้ประสบความสำเร็จทุกอย่าง ที่อยากได้อยากทำ

โชคดี ฮื้อ ฮื้อ

มีความสุขนะน้อง สิ่งดี ๆ ที่เห็นเอาเป็นตัวอย่าง สิ่งที่ไม่ดีก็อย่าเอาเป็นตัวอย่าง
แล้ว จะทำอะไร จะทำงานอะไรกับใคร ดูให้ดี ๆ อย่าไปเชื่อเค้าทั้งหมด ยิ่งเรื่องเิงน คิดให้ดี ๆ ปรึกษาพี่ ๆ ก่อนก็ได้ อย่าไปเชื่อง่าย ๆ

ปล.ไอ้ฟักมึงเอารูป เนสกลับมาเดี๋ยวนี้ ไอ้คำว่า เพื่อน อากงเนี่ยกรูไม่เอา

มีความสุขเยอะ ๆ นะน้องฟัก

ขอให้เจอแต่เพื่อนดี ๆ

พี่น้องรักใคร่นะคับ

แฮปปี้เบิ๊ทเดย์

สุขสดชื่นสมหวัง ตั้งใจเรียน
เป็นน้องชายที่น่ารักของพี่ บอล ป้าแจะ
ตลอดจนพวกพี่ๆ น้าๆ ทุกๆคนเลยนะน้องแฟร๊งค์
คนดีของ อากง เอิ๊กๆๆๆๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน