กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12 ก.พ. H.B.D ป๋าลองCef@Non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311026
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขสันต์วันเกิดคับป๋า ร่างกายแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วยไม่ไข้ กิจการรุ่งเรือง
การเงินเดินสะพัด ที่สำคัญ ขอให้ลูกๆกลับบ้านทุกวันพร้อมหน้าพร้อมตานะคับ

สุขภาพร่างกายแข็งแรง บึกบึน อยู่เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทรให้พวกผมไปอีกนาน ๆ นะครับ

HBD ย้อนหลังนิดนึง ขอให้ป๋ามีความสุขมากๆนะครับ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยด้วยจ้า HBD

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทนทาน ร่ำรวยเงินทอง เจริญในหน้าที่การงาน ตำแหน่งสูงปี๊ดสูงปิ๊ดิ HBD คับป๋าลอง

ขอบคุณทุกๆ คนสำหรับคำอวยพร ความปรารถนาดี ทั้งจากที่โพสต์ในกระทู้นี้และที่โทรศัพท์มารวมทั้งข้อความที่ส่งมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
สิ่งที่หวังตอนนี้มิใช่เพื่อตัวเอง แต่เพื่อทุกคนมากกว่า อยากให้พวกเราชาว Cefiro-Thailand รู้รักสามัคคีกันทุกคนครับ
ขอบคุณมากอีกครั้งทุกๆ คนครับ

ขอบคุณทุกๆ คนสำหรับคำอวยพร ความปรารถนาดี ทั้งจากที่โพสต์ในกระทู้นี้และที่โทรศัพท์มารวมทั้งข้อความที่ส่งมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ
สิ่งที่หวังตอนนี้มิใช่เพื่อตัวเอง แต่เพื่อทุกคนมากกว่า อยากให้พวกเราชาว Cefiro-Thailand รู้รักสามัคคีกันทุกคนครับ
ขอบคุณมากอีกครั้งทุกๆ คนครับ

แล้วจะเลี้ยงที่ไหนอ่ะพี่......อิอิ:coolly-0046:

ขอให้ป๋ามีความสุขมากๆนะครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงแบบไม่ต้องพึ่งกาแฟดำ

ครอบครัวสุขสันต์อบอุ่น ตลอดไปนะครับ

ขอให้ป๋ามีความสุขมากๆนะครับ สุขภาพร่างกายแข็งแรงแบบไม่ต้องพึ่งกาแฟดำ

ครอบครัวสุขสันต์อบอุ่น ตลอดไปนะครับ
ตอนกินกาแฟดำเค๊าเรียกว่าเมาครับ

อ้ออออ ขอให้แคล้วคลาดจากไอ้หมูยอด้วยนะครับ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน