กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

12 ก.พ. H.B.D ป๋าลองCef@Non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311026
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

HBD คะป๋าลองมีความสุขมากๆนะคะ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ คิดสิ่งใดสมปรารถนาคะ

มีความสุขมากๆนะครับป๋าลอง
ร่ำรวยเงินทองไหลมาเทมา
ไร้ซึ่งโรคภัยเบียดเบียนครับ

ที่มาอวยพรช้า...ก็มิชั่ยอารัยหรอกป๋า..
รอให้หวยมานออกก่อน ขอลุ้นกันซั๊กตั้ง
กะว่าถูก ก็จาห้อปัยนั่งดื่มที่บ้านป๋า น่านแหละ..
เสียดายพลาดปัยนิ๊ดดด

ก็ขอให้ป๋าลอง มีสุขภาพแข็งแรง เป็นขวัญใจของน้องๆ
ในชมรม ก็วนโลมา ที่ติดขัดปัญหาต่างๆ มาให้ป๋าได้เฮฮา
อยู่กันไปนานแสนนาน เงินทองไหลมาเทมาไม่ขาดสาย
มีรัยใหม่ก็นำเสนอมาอย่าหั้ยขาด แล้วเมื่อใหร่จามาหัวหินหล่ะป๋า
ขอจัดเดี่ยวๆ ซั๊กมื้อได้ป่ะ 555

ขอให้สำลักความสุข
ขอให้ทุกข์กระเด็น
ขอให้เห็นรอยยิ้ม
ขอให้อิ่มความรัก
ขอให้หนักเงินทอง
ขอให้มองฟ้าสวย
ขอให้รวยความฝัน
ขอให้มั่นความดี
ขอให้มีแรงใจ
ตลอดไปครับ

ขออภัย ครับ มาอวยพรช้าไป

ขอให้ สุขภาพแข็งแรง อายุยืนนาน ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บ ครับ

ขอบคุณ น้องก้อง 71 น้องโน๊ตปราการ น้องเอนนท์ น้องแนน K-SPORTS น้องโน๊ตเตาปูน น้องนัฐนนท์ น้องจากที่ราบสูงขอนแก่น ป๋าโจ้ ณ หัวหิน น้องกฤษรามอินทรา น้องบอล ORT ด้วยครับ และขอให้สิ่งดีดีเกิดแก่น้องพี่เราทุกคนครับ

HBD ครับป๋า ขอให้มีความสุขมากๆนะคร๊าบบบบ ยังรักเคารพเสมอๆๆๆๆ(นานๆเข้ามาที)

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า ขอให้มีความสุขมากๆ ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรงครับ

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับป๋าลอง ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ

น้องชิต น้องกอล์ฟ น้องเอ๊กซ์ น้องอาร์ม น้องณิต น้องตะโอ๋ น้องจอม ขอบคุณทุกคนทุกคำอวยพรครับ

ขอให้ป๋ามีความสุข สมหวังในทุกสิ่ง ร่ำรวยมากกว่าเดิม โรคภัยไม่ถามหา ตลอดไปนะครับ
..
ด้วยรักและเคารพครับผม...

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มีความสุขมากมายนะป๋า....มาช้านิ๊ดนุง ช่วงนี้เด็กๆมานกวน รอบเอวไปหมดแร้ววว....เอิ๊กๆๆ
อายุมั่นขวัญยืน อยู่กันไปนานๆ เคียงข้างคุณนายแตน
และเหล่าผลผลิตของป๋าน่านแหละ คริ๊กๆๆๆ
เบิร์ดเดย์ครับป๋าลอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน