กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** 20 มีนาคม Meeting ที่ Lake Hill ครับ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31453

ก็กูนี่ไง.. ผู้ชายดีๆ
Staff Member
Administrator
Cefiro-Thailand Members
Registered
ได้เวลาเฮกันอีกละครับ
Meeting มีนานี้ วันที่ 20 สถานที่คือ LAKE HILL เกษตร-นวมินทร์
ห้องชมดาว มีแอร์, KARAOKE ,เวทีเล็ก ๆ

ที่ตั้ง อยู่ข้าง ๆ ร้านกุ้งเต้น ตรงข้ามร้าน The Pool

ค่าใช้จ่าย : หัวละ 300 รวม SOFTDRINK ตั้งแต่ 17.00 - 23.00 น. ค่าเหล้าเปิดฟรียกเว้นเบียร์ กับ ไวน์

พร้อมกันหรือยังครับ ?

รายการอาหาร

1 ยำยอดมะพร้าวรวมมิตรทะเล
2 ข้าวผัดปลาเค็ม
3 ทอดมัน LAKE HILL ( ทอดมันกุ้ง + ทอดมันปลากราย )
4 แกงส้มชะอมกุ้งสด
5 แหนมกระดูกหมูทอด
6 ปลากระพงทอดน้ำปลา
7 ขาหมูเยอรมัน
8 ออส่วนหอยนางรม
9 หมึกไข่นึ่งมะนาว
10 กระเพาะปลาผํดแห้ง
11 ข้าวสวย

แผนที่ (อั้ม 590หามาลงไว้ให้)

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอบคุณสำหรับภาพครับ เสียดายไม่ได้ไป :coolly-0001::coolly-0026:

ขอบคุณสำหรับภาพครับ เสียดายไม่ได้ไป :coolly-0001::coolly-0026:

ออกตัวล้อฟรีเลยนะป้องนะ

งานยังไม่ถึงเฟร้ยยยยยยยยยยยย

นี่เรื่องจริง ใช่ไหมครับพี่ต้นคร้าบบบบบบ

ค่าเหล้าเปิดฟรียกเว้นเบียร์ กับ ไวน์

พร้อมกันหรือยังครับ ?

เบียร์ มันมีค่าเปิดด้วยเหรอพี่ ถ้าผมเอาเบียร์ซักสามลัง ค่าเปิดเท่าไรเนี่ย ฮ่าๆๆ

เบียร์ มันมีค่าเปิดด้วยเหรอพี่ ถ้าผมเอาเบียร์ซักสามลัง ค่าเปิดเท่าไรเนี่ย ฮ่าๆๆ
คิดครับ เพราะที่ร้านเค๊าก้อขายเบียร์เหมือนกัน
เพราะฉะนั้น ถ้าเอาเบียร์ไป ก้อเท่ากับเอาเปรียบร้าน เค๊าต้องคิดค่าเปิดอยู่แล้ว
จะเท่าไหร่ อันนี้แล้วแต่ร้านเค๊าจะคิด
ถ้าอยากรู้ ก้อลองดู

ขอเมียได้ + มีตังเข้า = เจอกันพี่น้อง.....(เมาบ้านพี่ลองก่อนเช่นเคย)((ถ้าได้ไป))

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน