กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** 20 มีนาคม Meeting ที่ Lake Hill ครับ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่น่าติดอะรัย ไม่ได้ไปมาหลายงานแระ

ว่าแต่...มีค่าเปิดสาวเชียร์เบียร์มั๊ย ผมสู้ราคา เท่าไหร่คับ

กว่าจะเลิกงานไปถึง ท่านอื่นเมาหมดแล้วมั้ง.....อิอิ

ไม่น่าติดอะรัย ไม่ได้ไปมาหลายงานแระ

ว่าแต่...มีค่าเปิดสาวเชียร์เบียร์มั๊ย ผมสู้ราคา เท่าไหร่คับ

งั้นคงต้องสู้ราคากันหน่อยนะน้าอาร์ม :coolly-0010: :coolly-0009: :coolly-0046:

อารายกานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนี้ย .

ใกล้ๆบ้านเอาcef มาด้วยนะ เห็นกันมา 5-6 ปี

กูยังไม่เคยเจอรถมึงตัวเป็นๆเลย :coolly-0028:

ใจ..น่ะ..ไปแล้วววววว...เหลือแต่ตัว..ตามไปวันงานวันงาน..

อารายกานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เนี้ย .

ก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ถ้าแซวกันขนาดนี้ แล้วยังไม่มาอีก
ก็ต้องพิจารณาตัวแล้วมั้งเนี่ย 55555

เหมือนย้อนไปจุดเริ่มต้นของผมเลย
มีตติ้งครั้งแรกที่ สมัคร คืองาน 2 ปี ที่กุ้งเต้น ถ.เกษตร นวมินทร์ วาว..ใกล้ทอยส์ด้วย
ไม่อยากจะพลาด

เหมือนย้อนไปจุดเริ่มต้นของผมเลย
มีตติ้งครั้งแรกที่ สมัคร คืองาน 2 ปี ที่กุ้งเต้น ถ.เกษตร นวมินทร์ วาว..ใกล้ทอยส์ด้วย
ไม่อยากจะพลาด

แล้วผมจะได้เจอ อาคีรีส มั๊ย :coolly-0043:

ใกล้ๆบ้านเอาcef มาด้วยนะ เห็นกันมา 5-6 ปี

กูยังไม่เคยเจอรถมึงตัวเป็นๆเลย :coolly-0028:
เด๋วนี้เค้าเป็นเสี่ยแล้ว เซฟไม่ขับ ขับเบนซ์อย่างเดียว

แล้วพบกันนะค๊ะ
มากันเยอะๆนะ:coolly-0033:
อีกไม่กี่อาทิตเอง
ช่วยๆกันบอกต่อด้วยนะค๊ะ:coolly-0033:
แล้วพบกันค่ะ

ขอถามหน่อย...มีห้องเปิดนอนที่ติดๆกับร้านเลยบ้างมั้ยครับ :coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน