กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** 20 มีนาคม Meeting ที่ Lake Hill ครับ ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ต๊าย ตาย กิ๊ฟซี่เด๋วนี้กิน 285 แล้วเร๊อะ
หมดยุครุ่งเรืองของรีเจนซี่แล้วเหรองัย

รีแบนละสองร้อยก่า......ซื้อ285 ไปขวดแล้วมีตังถอนนะเมิง....

ค่าเปิดเหล้า เท่าไร.....ขี้เกียจซื้อไป....285 อ่ะขวดเท่าไร

ต๊าย ตาย กิ๊ฟซี่เด๋วนี้กิน 285 แล้วเร๊อะ
หมดยุครุ่งเรืองของรีเจนซี่แล้วเหรองัย
555+ โดนหน้าบอร์ดไป มาโดนข้างในอีก อิอิ :coolly-0044:

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<
<!-- / message --><!-- sig -->

ถ้านั่งรถทัวไป....ทำงัยวะ.....(หาคนขับไม่ได้อ่ะ)

วันนั้น (20 มี ค . 53 ) มีด่านเป่า L ก ฮ เส้นทางไหนเเจ้งด้วยครับ

ขอบคุณ ครับ

วันนั้น (20 มี ค . 53 ) มีด่านเป่า L ก ฮ เส้นทางไหนเเจ้งด้วยครับ

ขอบคุณ ครับ
เด๋วให้ อ้าย แอททท.ท.ท.ท....โทรบอก 555++ เคยดูโฆษณา ป่าว พี่เค 55+

attachment.php

:coolly-0034::coolly-0023:

ไฟล์แนบ

19.9 KB · อ่าน: 102
มันเสียค่าเปิดเหล้าจิงดิ แล้วเหล้าในร้านมันราคาเท่าไหร่

ไม่น่าติดอะรัย ไม่ได้ไปมาหลายงานแระ

ว่าแต่...มีค่าเปิดสาวเชียร์เบียร์มั๊ย ผมสู้ราคา เท่าไหร่คับ
ใกล้บ้านเลย .....ไปรับไหมค่ะ อิอิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน