กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

7 มีนาคม HBD A31276 พี่เอก ลูกชิ้น ณ สมุทรสาคร ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
HBD เจ้าพ่อลุ่มน้ำเค็ม

ขอให้เฮงๆรวยๆ ครับพี่

เงินมา งานมี ลูกชิ้นขายดีเป็นเทน้ำเทท่า

ขอให้น้องโฟล์ค น้องเฟรนด์ เติบโต เป็นเด็กที่แข็งแรงและแจ่มใส

ครอบครัวอบอุ่นแบบนี้ตลอดไปนะครับพี่

คงไม่มีไรแระเพราะเมื่อวานฉลองกันไปแระ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ก็ตามอย่างที่น้องบอลบอกละครับ
ขอให้มีความสุขมากๆกับครอบครัวที่แสนอบอุ่น
ขอให้กิจการลูกชิ้นเจริญก้าวหน้ามีกำไรมากๆครับ
ปล. ปลาหมึกย่าง อร่อยมากสดดีครับ ลูกชิ้นที่ฝากมาให้แม่ ผมลืมไว้ในรถครับ รู้อีกทีก็บ่าย สุกในรถเรียบร้อย

ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับพี่
ร่ำรวยเงินทองและความสุข
และครอบครัวอบอุ่นแสนหวานตลอดไป

ปล.อาหารอร่อยมากคับ

สุขสันต์ วันเกิดคร้าบบบบบพี่ เฮงๆๆ รวยๆๆ สุขภาพดีๆๆ

HBD ครับ ....

ขออภัยที่ไม่ได้ไป ช่วงนี้ขอเก็บตัวซักพักครับ ...

มีความสุขครับพี่ เมียน้อยอ่ะ 40 แล้วค่อยมี ตามนั้น

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เอก ขอให้มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวย ๆ ครับ

อาหารอร่อยทุกอย่างเลย โดยเฉพาะต้นหอม
แอ๊ ๆ ๆ

ขออวยพรให้ชีวิตประสบแต่ความสำเร็จเจริญก้่าวหน้าในทุกๆด้านครับ

ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครับนะครับ ท่านพี่

คนเนี้ยหายไปไหนมาเนี่ย

อยู่ครับยังอยู่ที่เดิมแหละ
แต่ช่วงหลังมีเวลาน้อยมาก
ทุกวันนี้เหลือเวลาแค่24ชม./วัน เอง
น้อยจริงๆ.........

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน