กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

7 มีนาคม HBD A31276 พี่เอก ลูกชิ้น ณ สมุทรสาคร ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อยู่ครับยังอยู่ที่เดิมแหละ

แต่ช่วงหลังมีเวลาน้อยมาก
ทุกวันนี้เหลือเวลาแค่24ชม./วัน เอง

น้อยจริงๆ.........
เท่ากันทุกคนแหละพี่

H.B.D. น้องเลิฟ...เสียดายโว๊ย
ไม่ได้ไปจอยด้วย ถ้ามีสะกิดต่อมนิ๊ดนุง
เผ่นไปสมทบแว๊ววว....
กิจการรุ่งเรือง ลูกชิ้นปลาเกรด A A A
ขายดีทั่วไทย ก้าวไกลทั่วโลก...ร่ำรวยครับ
ครอบครัวเป็นสุข หลานทั้งสอง แข็งแรง
ตามไอ่กอล์ฟ 40 ค่อยมี....กร๊ากกกก...

H.B.D. น้องเลิฟ...เสียดายโว๊ย

ไม่ได้ไปจอยด้วย ถ้ามีสะกิดต่อมนิ๊ดนุง
เผ่นไปสมทบแว๊ววว....
กิจการรุ่งเรือง ลูกชิ้นปลาเกรด A A A
ขายดีทั่วไทย ก้าวไกลทั่วโลก...ร่ำรวยครับ
ครอบครัวเป็นสุข หลานทั้งสอง แข็งแรง
ตามไอ่กอล์ฟ 40 ค่อยมี....กร๊ากกกก...

ผมโทรไปแล้วครับ แต่เจ๊ไม่รับ

หรือผมไม่มีมดลูกเจ๊เลยไม่ได้ เมมเบอรืไว้ :coolly-0041:

โห...พ่อป๋องจ๋า....พูดเสียเจ๊ ซึ้งน้ำตาเล็ดลงหอยเลย
เอิ๊กๆๆๆ มาม๊ะหอมที ชื่มมันไม่ขึ้นว็อย....เลยมิกล้ารับ
กัวปู้จาย....ชิ

ก่อนที่กระทู้จะเปลี่ยนประเด้น.....

สวัสดีวันเกิดคับเอก

สุขสันต์วันเกิดคร้า.....พี่ชาย
น้องขอให้พี่ชาย ร่ำรวยเงินทอง

คิดหวังสิ่งใดขอให้สมดังที่คิดที่หวัง
สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ

สุขสันต์วันเกิดคร้า....พี่ชาย...

มาช้าไปนิด
ขอให้มีความสุข สุขภาพดี ครอบครัวรักกันเหนียวแน่นแบบนี้ตลอดไปนะคราบบบ

มีความสุขนะคับพี่เอก

ปล ลูกชิ้นปลาอร่อยจริงๆคับ อิอิ

HBD นะค่ะพี่เอก ปุ้มขอให้พี่เอกมีความสุขสมหวัง ร่ำรวยๆ

และขอให้สุขภาพแข็งแรง(คิดถึงหลานทั้งสองคนด้วยค่า) สงสัยคงโตขึ้นเยอะแระ อิอิ

ร่ำรวย ครอบครัวมีสุข คิดถึงนะครับพี่ ไม่เจอกันนาน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน