กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

::::9ปีเข้าไปแล้วนะcefthai:::::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31386
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
พอดีว่าได้เปิดมาเจอทอปปิกนี้ในFacebook กลุ่ม Cefiro Thailand

(ขออนุญาตยืมภาพมาหน่อยนะครับพี่)

เลยจุดประกายเอาบัตรผ่านเข้างานของหลายๆปีที่เก็บรักษาไว้ได้มาให้ดูกัน

งาน5ปี พร้อมที่ติดกระจกรถที่ระลึก​

ของบางแสนเป็นเข็มกลัดด้วยนะเออ​

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นการ เป็นเจ้าภาพครั้งสุดท้ายของจูเนียร์​

PLAY BOY 71​

บัตรแข็ง 6 ปี​

มาลุ้นกันว่าปีนี้บัตรเข้างานจะออกมาหน้าตายังไง //m/,

พอดีว่าได้เปิดมาเจอทอปปิกนี้ในFacebook กลุ่ม Cefiro Thailand

(ขออนุญาตยืมภาพมาหน่อยนะครับพี่)

เลยจุดประกายเอาบัตรผ่านเข้างานของหลายๆปีที่เก็บรักษาไว้ได้มาให้ดูกัน

งาน5ปี พร้อมที่ติดกระจกรถที่ระลึก​

ของบางแสนเป็นเข็มกลัดด้วยนะเออ​

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นการ เป็นเจ้าภาพครั้งสุดท้ายของจูเนียร์​

PLAY BOY 71​

บัตรแข็ง 6 ปี​

มาลุ้นกันว่าปีนี้บัตรเข้างานจะออกมาหน้าตายังไง //m/,
[/QUOTE
แสดงว่าตอนงาน 8ปีไม่ได้มาแน่เลย...ไม่มีป้าย8ปี

แบบว่า น้องใหม่กิ๊งๆๆ

ไฟล์แนบ

97.4 KB · อ่าน: 91
ผมก็สะสมเหมือนกัน ดูทีไรนึกถึง พี่น้องเซฟไทย(วันเก่าๆสมัยยังรุ่นๆ ฮิอิ)

เก็บไว้ในลิ้นชัก ตั้งแต่ครั้งแรกที่ร้านดีบาร์ จนถึงงานล่าสุดของเซฟปราการ ตอนนี้หายหมดเมียเก็บไปให้เทศบาลดูต่างหน้า เซ็งสุดๆ
ปล. ใครมีเหลือบ้างขอหน่อย อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ครั้งสุดท้ายจัดที่เกษตร-นวมินทร์ เดือนมีนา ปี 10 อ่ะน้าเก้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน