กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++CEFIRO-THAILAND กิจกรรมเดือนมกราคม 2553++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขยับไป เช้าเจอกันแถวพระราม 2
เช้านี่..กี่โมงครับป๋าลอง จะขอร่วมเดินทางด้วยครับ กะว่าเครียร์งานลาลูกน้องเสร็จจะออก ราวๆ10 โมง ถึงแถวๆพระราม2 น่าจะ 5 โมงกว่าๆ ถึงที่หมายร้านแม่กิมลั้ง ก็น่าจะ บ่ายโมงน่ะ ครับ

ไปเจอที่พระราม 2 ตรงไหนเหรอครับกี่โมงครับเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับอ่านแล้ว งง

รถเราเอง....น้ำมันเราก็เติมเอง
ท้องเรา.....ค่าอาหารการกิน ก็กระเป๋าเราเอง
ที่นอน.......ถ้าพักค้าง ก็เงินเราเองอีกแหละ

ค่าใช้จ่ายไม่มีครับ
กินกันเท่าใหร่ หาร กันเท่านั้น
แฟร์ๆ ดีครับ

วันนั้นคงไม่ได้เจอหมีนะคับ เพราะติดงานทางบ้านเด่วส่งน้าจ็อบไปแทน อิอิ

แล้วไอพระราม 2 นี่เจอกันตรงไหน หรือว่ายิงยาว
ไปเจอกันที่ แม่กิมล้วงเลย

ที่พักแต่ละที่แพงจริงๆ ยอมรับเลย พัทยาก็ไม่ขนาดนั้น แถมตอนนี้เต็มหมด ครับ กางเต๊นท์ริมหาดก็ไม่ได้ ไม่เหมือนพัทยาน่ะ ส่วนมากจะเป็นหาดส่วนบุคคล..ของเค้า สุดยอดจริงๆ

ยอมรับเลยครับป๋ายศ....ที่หัวหินเนี่ย มีแต่เทวดาพักหง่ะ
ราคาคืนนึง นอนพัทยา บางแสน สบายๆได้ตั้ง 2-3 คืน
บ้านหลังไม่ต้องเหลา แพงแสดดด...จำกัดคนพักด้วย
ที่พักติดทะเล แบบเน่าๆ ยังเล่นเป็นพัน
หนีมานอนบนบกข้างถนน ไอ้แม่มก็ยังหลักพันอีก :coolly-0011:
ชายหาดกางเต็นท์ก็ม่ายล่าย เป็นเพราะพวกย่องเบาแยะ
ตำรวจเลยไม่อยากรับคดีความ เทศบาลเลยขอร้อง นักท่องเที่ยวห้ามกางเต๊นท์ริมชายหาด อาจถูกข่มขืนได้ เอิ๊กๆๆ

หมายเหตุ : นั่นคือเหตุผลที่มิกล้าไปจับจองบ้านพักให้
ต้องวางมัดจำเอาไว้ครึ่งนึง แล้วเกิดสมาชิกเปลี่ยนใจ สงสัยต้องระเห็จไปนอนคนเดียว เอิ๊กๆๆๆ

ที่พักแต่ละที่แพงจริงๆ ยอมรับเลย พัทยาก็ไม่ขนาดนั้น แถมตอนนี้เต็มหมด ครับ กางเต๊นท์ริมหาดก็ไม่ได้ ไม่เหมือนพัทยาน่ะ ส่วนมากจะเป็นหาดส่วนบุคคล..ของเค้า สุดยอดจริงๆ
เด๋วถามคอนโดที่ผมเคยไปพักให้เอาม่ะป๋า
คืนละ 1500 นอนกี่คนก้อได้

ขอบคุณ..ครับน้องออย..ตอนนี้ผมได้ที่พักแล้วครับ..บังเอินมีลูกค้าเค้ายกเลิกที่พักพอดี..หลังนึง ชื่อ บ้านดวงแก้วรีสอร์ท...ทางไปเขาตะเกียบ ซอยทะเล12 ไม่ทราบว่าอยู่ห่างไกลจากร้านตอไม้แค่ไหน..ยังไง น่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน