กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++CEFIRO-THAILAND กิจกรรมเดือนมกราคม 2553++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กลับมาถึงบ้านสักพักนึกแล้ว

ขอบอกว่าทริปนี้มันส์โครตๆ:coolly-0028::coolly-0028:

ปล.ขออภัยที่หนีกลับตอนตี 2:coolly-0010:

กลับมาถึงบ้านสักพักนึกแล้ว

ขอบอกว่าทริปนี้มันส์โครตๆ:coolly-0028::coolly-0028:

ปล.ขออภัยที่หนีกลับตอนตี 2:coolly-0010:

ป๋าว่า...คงมีทั้งมันส์ และเศร้า ไปในค่ำคืนเดียวกันหว่ะเล็ก กร๊ากกก....
คนเศร้า..แมร่งก็มัวแต่นั่งเฝ้าขวดสุรากลั่น
ส่วนคนมันส์ เผ่นแน่บกลับไปตี 2 พร้อมกล่องดวงใจที่ตามประกบอยู่ในสาย ตั้งแต่หัวหิน ยันก่อนเข้าเขตกรุงเทพฯ แล้วถ้าแอบมาหัวหินไม่โทรหา ถ้าเจอมียิงยางกันมั่งนาโว๊ยยย...
ฟ้องด้วยภาพ ฮือๆๆๆๆๆ

หัวหิน ขาดดุลย์ไปแล้วอีก 1 สาว
:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:

ไฟล์แนบ

• SDC11476 (Medium).JPG
    SDC11476 (Medium).JPG
    47.6 KB · อ่าน: 64
  • SDC11477 (Medium).JPG
    SDC11477 (Medium).JPG
    58.1 KB · อ่าน: 72
  • SDC11498 (Medium).JPG
    SDC11498 (Medium).JPG
    55.3 KB · อ่าน: 75
เพิ่งกลับมาเหมือนกัน
ขออภัยที่ไม่ได้ไปตอนกลางคืน
เนื่องจากติดภาระกิจและกิจภาระ
แต่วนไปสองรอบ เห็นมาอีกหลายคันอยู่

ขาไปมันส์มาก
นานๆได้มาวิ่งออกกำลังกาย
กับรถแรงๆ สวยๆ

บ่ายได้ไปเที่ยว เยื่ยมชมฟาร์ม

งานนี้ขอบคุณทุกๆท่าน
ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมาได้

แต่วนไปสองรอบ เห็นมาอีกหลายคันอยู่

เห็นยังไม่เช็ตเอ้าท์..นึกว่าติดใจจะค้างอีกคืน..อิ.อิ..
มารายงานตัว
เพิ่งมาถึงครับ..มัวแต่สำรวจความน่าอยู่ของเมืองหัวหิน..ไปไหนมั่งเด๋วมีรูปมาฝาก บ้านเมืองเค้าน่าอยู่จริงๆ สงบ เรียบร้อย ผู้คนก็สุภาพ อิจฉา ปําโจ้ได้อยู่เมืองดีๆ แบบนี้ ครับ

ต้องขออภัยด้วยนะป๋าเมื่อคืนไม่ได้กลับไปร่วมแจมด้วยพอดีติดภาระกิจเคลียร์ไม่จบครับ

ตอนอยู่ที่ร้าน เห็นแต่รถ แต่ไม่เห็นคน :coolly-0043:

ขาไปขับมันส์จริงๆครับ :coolly-0034:
จะไม่มันส์ได้ไง พ่อหนุ่มเล่นแซงซ้ายตลอดทางเลยอ่าครับ 555+
ผมเห็นละยังเสียวแทนเลย :coolly-0042:

ตอนอยู่ที่ร้าน เห็นแต่รถ แต่ไม่เห็นคน :coolly-0043:

ขาไปขับมันส์จริงๆครับ :coolly-0034:
จะไม่มันส์ได้ไง พ่อหนุ่มเล่นแซงซ้ายตลอดทางเลยอ่าครับ 555+
ผมเห็นละยังเสียวแทนเลย :coolly-0042:

555 แบบว่าซ้ายมันโล่งกว่า
ก็เลยอดใจไม่อยู่นินา คริๆๆๆๆ :coolly-0045:

ล้ออะไหล่เหลืองนี่ มันโยนยูเทิร์นมันจิงๆ
มันสาดได้เนียนมากๆ 555
ขอบคุณเสี่ยเล็กคับ สำหรับล้อเหลือง
ขอบคุณป๋าลอง ที่มานั่งขันล้อถอดล้อให้
ขอบคุณทุกๆคนค๊าบบบบบบบ

ล้ออะไหล่เหลืองนี่ มันโยนยูเทิร์นมันจิงๆ
ขอบคุณเสี่ยเล็กคับ สำหรับล้อเหลือง
ขอบคุณป๋าลอง ที่มานั่งขันล้อถอดล้อให้

ซาหนุกมั้ยคับ :coolly-0029::coolly-0028:

มีลางสังหรณ์ ตั้งแต่ตอนที่ถามผมแล้วว่า มีล้ออะไหล่มั๊ย:coolly-0042:

ถึงว่า เจ้า 571(เสียอาการ) ถึงใส่ล้อซ้าย ขวา ไม่เท่ากัน มันสาดโค้งมันส์นี่เอง:coolly-0028:

ป๋าว่า...คงมีทั้งมันส์ และเศร้า ไปในค่ำคืนเดียวกันหว่ะเล็ก กร๊ากกก....
คนเศร้า..แมร่งก็มัวแต่นั่งเฝ้าขวดสุรากลั่น
ส่วนคนมันส์ เผ่นแน่บกลับไปตี 2 พร้อมกล่องดวงใจที่ตามประกบอยู่ในสาย ตั้งแต่หัวหิน ยันก่อนเข้าเขตกรุงเทพฯ แล้วถ้าแอบมาหัวหินไม่โทรหา ถ้าเจอมียิงยางกันมั่งนาโว๊ยยย...
ฟ้องด้วยภาพ ฮือๆๆๆๆๆ

หัวหิน ขาดดุลย์ไปแล้วอีก 1 สาว
:coolly-0018: :coolly-0018: :coolly-0018:
นอกจายหรอพี่เล็ก :coolly-0002::coolly-0002:

ขืนโผล่มา...คงได้ไปร่วมกินข้าวต้มในวัด
กันพร้อมหน้าหล่ะม๊างงง เอิ๊กๆๆๆ
อุบไว้ๆ อย่าโผล่มาไอ่น้อง
:coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน