กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>>--- Happy Birthday น้าอ๊อค A31367 แห่งท้องทุ่งพระราม3 ---<<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31788

Cefiro-Thailand Members
Happy Birthday:coolly-0026: น้าอ๊อค A31367 แห่งท้องทุ่งพระราม3

วันเกิดปีนี้ขอให้น้าอ๊อค ร่ำรวยมากขึ้นไปอีก สุขภาพแข็งแรง จะได้เป็นเสาหลักให้พระราม3ต่อไปนะน้า ต้องยกความดีความชอบให้พี่ต้นที่โทรมาบอกตอนตี2 เพราะพี่เค้านอนอยู่โรงบาลครับ ผมเลยมาตั้งกระทู้แทนพี่เค้า:coolly-0041:

มีความสุขครับลุงอ๊อด อายุก็มากแล้ว อย่าไปเที่ยวแบบเด็ก ๆ เค้านะ เดี๋ยวจะไม่ไหว

ขอให้น้ามีความสุขมากๆนะครับ

อยากได้รายเปงของขวํญเกิด มั้ย เดี้ยว จัดชุดใหญ่ให้เลย 555

ว๊าววววววววววว น้าอ๊อด Happy Birth Day นะคร๊าบบบบบบบบ :coolly-0009:

แก่ไปอีกปีแล้ว ฮิๆๆๆๆ มีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็ง แรงไม่มี โรคภัยเบียดเบียนนะคร๊าบบบ :coolly-0010:

HBD นะครับน้าอ๊อด :coolly-0009: ขอให้มีความสุขกับเด็กๆในสังกัดมากมายก่ายกองนะครับ ยังไงถ้ามีเหลือก็เผื่อไว้ให้ผมดูแลบ้างก็ได้นะครับ :coolly-0033: :coolly-0046: :coolly-0026: :coolly-0039:

มีความสุขมาก ๆ คั๊บน้าอ๊อด
ปีนี้หวังว่าคงแว๊บมางานมิตติ้งได้บ่อย ๆ นะ
ปล. ได้กระทู้ปักหมุดเพิ่มอีกกระทู้แล้วมั๊งเนี่ย

ไม่ได้บอกใครเยย..รู้ได้ไงหว่า..?.. งง :coolly-0043:
มะวานที่ออฟฟิศก็จัดให้ เล่นเซอร์ไพรซ์ซะ.. 5555...
..มะเช้าตื่นขึ้นมาใส่บาตร ถวายสังคทานด้วยความมึน
(มึนตึ๊บ..หนักหัวอีกตั่งหาก)...:coolly-0007:
ปีนี้ก็ 43 เต็มๆแระ..แต่ใจยังวัยรุ่นเสมอนะคับ..อิอิ

..ขอบคุณพี่น้องทุกท่านนะคับที่ร่วมอวยพร
ก็ขอให้พรนั้นกลับคืนสู่ทุกท่านเช่นกันนะคับ..
ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบบ.....:coolly-0009:

ต้องยกความดีความชอบให้พี่ต้นที่โทรมาบอกตอนตี2 เพราะพี่เค้านอนอยู่โรงบาลครับ ผมเลยมาตั้งกระทู้แทนพี่เค้า:coolly-0041:
ว่าแต่น้าต้นหื่นเป็นไรอ่ะน้า..?
โทรไปจาเป็นการรบกวนมั๊ยเนี่ย..?!...:coolly-0043:

HBD ครับน้า ขอให้ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง

HBD ขอให้น้ามีความสุขมากๆ

สุขภาพแข็งแรงทั้งกายและใจครับ :coolly-0003:

ขอให้น้าอ๊อดมีความสุข
ขอให้.ใหญ่ =เป็นผู้หลักผู้ใหญ่ของวงการ
ขอให้.ยาว = มีอายุยืนยาว
ขอให้.กว้าง = มีวิสัยทัศน์ที่กว้างไกล
ขอให้.ทน = มีภาวะที่อดทนกับอุปสรรคนานานับประการ
ขอให้.ลีลาดี = มีลีลาวาทะศิลป์ดี
สุดท้ายขอให้.เสร็จ = ภารกิจหน้าที่การงานรวมทั้งอุปสรรคข้อขัดข้องทั้งปวงในชีวิตสำเร็จ เสร็จลุล่วงไปด้วยดี
จาก..น้าวี...

ขอให้มีความสุขมากมายครับน้าอ๊อด......ไม่เจ็บ ไม่จน ยังทน ยังเสียว.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน