กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>>--- Happy Birthday น้าอ๊อค A31367 แห่งท้องทุ่งพระราม3 ---<<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31788
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
..ขอบคุณพี่น้องทุกท่านนะคับที่ร่วมอวยพร
ก็ขอให้พรนั้นกลับคืนสู่ทุกท่านเช่นกันนะคับ..

ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบบ.....:coolly-0044::coolly-0009:

ปีนี้ก็ 43 เต็มๆแระ..แต่ใจยังวัยรุ่นเสมอนะคับ..อิอิ

..ขอบคุณพี่น้องทุกท่านนะคับที่ร่วมอวยพร
ก็ขอให้พรนั้นกลับคืนสู่ทุกท่านเช่นกันนะคับ..
ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบบ.....:coolly-0009:

อาจารย์อ๊อดให้หวยแล้ว..ตามซื้อกันเองเด้อ..
555
ขอให้น้าอ๊อดสุขภาพแข็งแรงครับผม...

มีความสุขมากๆๆ สุขภาพร่างกายแข่งแรง ไม่มีโรคภัยใดๆๆๆๆ เข้ามาในร่างกาย ตลอดทั้งปี และตลอดไปนะคับน้า

ปล. คนเกิดเดือนนี้น่าตาดีทุกคนเลยนะคับ ใช่ไหมน้าบิ๊ก อิอิ

ขอให้มีสุขภาพแข้งแรงครับ ป๋า แห่ง โลมาขี้เมา

อายุพอถึงเลข4 สิ่งที่สำคัญที่สุดคือสุขภาพครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เตะปี๊ปได้วันละ 5 ใบนะครับคุณพี่

เอ้าแอบเกิดเงียบๆเหรอน้าอ็อด...ผมเพิ่งรู้ว่าน้าอ็อดแก่กว่าผมนะนี่
เห็นหน้าตายังละอ่อน .....ผมเด็กกว่าเหรอนี่..
ขอให้น้าอ๊อดอยู่เมาถึงปีหน้าและปีต่อๆไป
ขอให้มีหนังดีๆมาแจกจ่ายอยู่เป็นเนืองๆ (ผมยังไม่เคยได้เลย)
ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะน้า ขอให้มีงานทำตลอดไปนะน้า
วันนี้คิดไม่ออกจะอวยพรอาราย (ไม่ได้เมา)

..ขอบคุณพี่น้องทุกท่านมากๆเรยคับที่ร่วมอวยพร
ขอบคุณอีกครั้งค๊าบบบบบบบ.....:coolly-0009:

อะ สุขสันต์วันเกิดนะคับน้าอ๊อด

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ๆ

การงานราบรื่นนะคับ

รวย ๆ ๆ มีความสุขทุก ๆ วันคับ

จิง ๆ แล้ว ไม่ได้เป็นไรมากร๊อก

แค่ทำงานหนัก ไม่ค่อยได้พัก

เลยไปหาหมอ หมอบอกว่านอนก็ดีนะ

แล้วถ้านอนก็ไม่ต้องเสียเงิน แต่ถ้าไม่นอน เสีย

เลยนอนซะหนึ่งคืน

เด๋ววันไหน นัดเลี้ยงเค้กแถว ๆ พระราม 3 นี่เลยนะกันน้าอ๊อด

อยากกินเค้กอะ :coolly-0044:

อายุพอถึงเลข4 สิ่งที่สำคัญที่สุดคือสุขภาพครับ
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เตะปี๊ปได้วันละ 5 ใบนะครับคุณพี่

คนมีอายุเค้าคุยกัน

อิอิ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน