กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++HBD ครับพี่ตี๋ a31895 แหังบ้าน 71+++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
HBD พี่ตี๋ทาโก๊ะ ขอให้เป็นเสี่ย รวยๆนะฮ้า 2แถวซิ่งง
ปู้นปู้นนนนนนนนนนนนนนนน

HBD นะคัรบพี่ขอให้มีความสุขมากๆ ลูกค้าคับคั่งหัวกะไดรถสองแถวไม่แห้ง แคล้วคลาดจาดอาการหน้าสั่นนะครับ
หัวกะไดรไม่แห้งนี่มึงหมายถึงคนถุยน้ำลายใส่ใช่มั๊ย

เลือดเด็กประถมมันตกรถ ตอนตี่ตี๋ออกรถชิงไฟแยกพงษ์เพชร...

HBD. ครับคุณตี๋....มีความสุขมากมายก่ายสะดือไอ้โต้ ฮาเฮลัลล้า ไปตลอดทั้งปี มีน้ำใช้ไม่มีวันหมด ผันน้ำได้เรื่อยๆ ผันแบบบูรณาการให้ทั่วถึง 5555

Happy Birthday คร่าบบบลูกพี่ตี๊ตี๋ :coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005::coolly-0005:

มีความสุขมาก ๆ นะครับ ขอให้มีสายยกทรงให้ดึงไม่ขาดมือเลย ฮ่า ๆ ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน