กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*-*-*HBD ครับพี่ทิด วัดด่าน A31357*-*-*

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311125

Cefiro-Thailand Staff
HBD ครับพี่ทิด วัดด่าน (ทิด รอเรีย) ขอให้ร่ำ ขอให้รวย ขอให้แข็ง ขอให้แรง ขออย่าให้มีใครมาท้าไขว้กับพี่นะครับ 555+

HBD คร้าบบบบมีความสุขมากๆเงินทองไหลมาเทมากิจการรุ่งเรืองขอให้ลิ้นพี่ไม่เปื่อยไม่เป็นแผล ด้วยความนับถือ...

HBD ครับ การงานมั่นคง ร่ำรวยทรัพย์ ครอบครัวสุขสันต์ สุขสันต์วันเกิดครับพี่บอย

HBD!คับน้า มีความสุขมากๆนะคับ ร่ำรวยๆ สุขภาพแข็งแรง นะคับ

HBD คับพี่ทิด ขอให้มีแต่ความสุข ร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยเงิน ร่ำรวยทอง ชีวิตที่ดีคับ

สวัสดีวันเกิด กูร้องเพลงให้ฟังนะ
หมาจะเกิดชิงหมาเกิด...555

ร่างกายแข็งอรงนะไอ้ทิด

HBD ฮะ ขอให้ซูซิโตเป็นเด็กดี ขอให้มีความสุขมาก ครอบครัวอบอุ่น นะฮ้าาาพี่ทิดรอเลียยยย อุ๊บบบส์สสสสสสสสสสสสส

แก่ไปอีกปีแล้ว ไอสาดดดดดดด สุขสันต์วันเกิดเว้ย เพื่อนรัก กูไม่เคยนับนะ
ว่ารู้จักมึงคบมึงมากี่ปี แต่กูรักและห่วงมึงทุกปีและทุกทีที่กดโทสับหามึง
มีความสุขมากๆ รวยๆ ไม่เจ็บไม่จนเว้ย คะรวยยยยยย

แก่ไปอีกปีแล้ว ไอสาดดดดดดด สุขสันต์วันเกิดเว้ย เพื่อนรัก กูไม่เคยนับนะ
ว่ารู้จักมึงคบมึงมากี่ปี แต่กูรักและห่วงมึงทุกปีและทุกทีที่กดโทสับหามึง
มีความสุขมากๆ รวยๆ ไม่เจ็บไม่จนเว้ย คะรวยยยยยย

น้ำตาจะไหล:coolly-0017:

hbd ครับพี่ทิด ขอให้มีความสุขมากๆ รวยๆ ใหญ่ๆ ยาวๆ เลียๆ แอ๊...

HBD นะครับพี่ทิด ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงนะพี่ ^^

สวัสดีวันเกิดครับ ทิดเกียมัว ขอให้มีความสุขมากนะครับ

รักทุกคน... ก็เป็นแบบนี้กัน ถึงรักไง แสรดดดดดดด ...

ปล.ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกคนครับบบบ ...

สิ่งดีๆ ก็ขอให้คืนกลับทุกท่านไปมั่งคับ .555

มีสุขกระสันเสียวเป็นระยะๆ ตามที่น้องชอบ มีสุขภาพทั้งแข๋งทั้งแรงดี และร่ำรวยๆ วุ้ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน