กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD ท ทหารอดทน 19 ธค....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Registered
HBD ท ทหารอดทน .เรื่องร้ายๆผ่านไปแหล่ะ ขอให้มีแต่เรื่องดีๆเข้ามา...มีความสุขมากๆนะตัวเราเอง (กินเองชงเอง...555) :coolly-0010:

happy birthdayนะครับ
จงพบแต่ความสูข ความเจริญทั้งท่าน และ ครอบครัว
ปฎิบัตงานหน้าที่ด้วยความราบรื่<wbr>นตลอดไป
สุขสันต์วันเกิดครับ

happy birthday น้องเอกด้วยครับ มีความสุข ความเจริญในหน้าที่การงาน ร่ำรวยเงินทอง เติบโตยศศักดิ์ครับ

ขอให้สิ่งศักดิ์สิทธ์ คุ้มครอง
ขอให้คนทั้งประเทศ อวยพรในวันเกิดของทหารของชาติ
ขอให้มีความสุขครับ

และขอบคุณครับ ในสิ่งที่พี่ทำให้คนทั้งชาติ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ มีความสุขมาก ๆปลอดภัยในหน้าที่นะคราบ

HBD.นะครับพี่เอก มีความสุขมากมายครับขอให้สิ่งดีๆกลับมาเหมือนเดิม
(ร้านเป็นงั้ยบ้างพี่ฟื้นฟูเสร็จยัง)

ขอให้มีความสุขมากๆ แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง
HBD ค๊าบบบบบ..... :coolly-0009:

5555 มีชงเองกินเองด้วยแหะ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับพี่ชายชาติทหาร แข็งแรง หน้าที่การงานมั่นคง รถสวยวันสวยคืน

H.B.D...ครับพี่เอกขอให้สิ่งร้ายๆผ่านพ้นไป(เปิดเองก่อนเลยปีหน้าเอาบ้างดีกว่าเรา:coolly-0009:)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อ้าววว..ตาเอก ขอให้มีความสุขยิ่งๆขึ้นไป เรื่องร้ายๆผ่านไป สิ่งดีๆก็จะเข้ามาแทน สุขขี สุขขัง นะ คร้าบบบบ...

ขอให้พี่ มีแต่ความสุข ขอให้แข๊งแรง ๆๆ บ้านน้ำลดแล้วนะพี่