กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD ท ทหารอดทน 19 ธค....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เข็มแข็ง แข็งแรง แซงทุกโค้ง โดยปลอดภัยทุกประการครับ พี่

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับทุกท่าน ขอพรที่ให้มาย้อนหาท่านทุกคนครับ ขอทุกท่านมีความสุขในช่วงส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่นะครับ....ท ทหารอดทน

สุขสันต์ครับพี่ แข็งแร็กายใจเหมือนเดิม.. ขอให้เลื่อนยศเป็นผู้พันเร็วๆนะครับ

สุขสันต์ครับพี่ แข็งแร็กายใจเหมือนเดิม.. ขอให้เลื่อนยศเป็นผู้พันเร็วๆนะครับ
น้องต้า...พี่ทำงานชายแดน...ใต้ เลื่อนยศเป็นผู้พันเร็วๆ..ฟังแล้วเสียวยังไงไม่รุ...555 :coolly-0007::coolly-0023::coolly-0006:

แข็ง(แรง),ยาว(อายุ),ใหญ่(หน้าที่การงาน), ครับท่านพี่ ลงกรุงเทพ เจอกันคร๊าบ

H.B.D...ครับน้าเอก ปฏิบัติหน้าที่แคล้วคลาดปลอดภัย ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน