กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

HBD ป๋าลองประธานชมรม ฯ พี่ชายที่แสนดีของCef-thai

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31563
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สุขสันต์วันเกิดป๋าลองค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรง
มีความสุขมากๆกันทั้งครอบครัวเลยนะคะ

HBD ครับ

ผมจำไม่ได้ว่า ได้นั่งคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ครั้งแรกกับป๋าลองตั้งแต่เมื่อไหร่
แต่สิ่งหนึ่งที่จำได้ตลอดมา คือความโอบอ้อมอารี สำหรับเด็กอย่างผม
และน้ำใจ ของพี่ชายคนนี้ ที่ให้คำปรึกษา สอนอะไรหลายๆอย่าง
เกี่ยวกับเรื่องรถ ทั้งๆที่ผมคิดว่า ผมก็แน่พอควรเรื่อง A31
(แต่ก็มีเรื่องโง่งม อีกเยอะแยะ ให้ผมขอคำปรึกษา) ตลอดจน
อะไหล่ที่หยิบยืม รบกวนฝากหา ขอจองได้ แบบไม่มีกำหนด
และไม่เคยเร่งรัดให้รีบมารับของเลย (นี่ยังไม่รวมราคา แบบหาที่อื่นไม่ได้ด้วยนะ)

ขอให้ป๋าลอง หรือพี่ลอง ของเราๆ มีสุขภาพแข็งแรง
เจริญก้าวหน้า ในหน้าที่การงาน เงินทองใช้สอยไม่ขาดมือ
และเป็นที่รักของน้องๆ แบบนี้ ตลอดไปครับ

ปล. = ป๋าลอง... ผมอาจจะมาอวยช้า.. แต่มาชัวร์ๆครับ

เอาไว้จะเข้าไปคาราวะสักจอกสองจอกนะครับป๋า อิอิ

เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิด ก็ขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง เป็นที่รักของทุกๆคนในบ้านหลังนี้ตลอดไปครับ
ปล.เวลาป๋ายิ้ม เห็นป๋ามีความสุข ดูเป็นธรรมชาติมากเลยครับป๋า ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

hbd ครับพี่ลอง สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย ครับพี่ลอง

น้องโน้ส ครับป๋ม

HBD นะครับป๋า ขอให้รวยรวยรวย สุขภาพแข็งๆแรงๆคับ ตลอดไปคู่กับ Cef-thai ตลอดกาลคับ

ขออวยพรให้ป๋าลอง สุขภาพแข็งแรงนะครับ
มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดนะครับป๋า

HBD ครับป๋า มีความสุขมากๆสุขภาพแข็งแรง อายุยืนๆๆๆๆอยู่กะพวกเราชาวเซฟตลอดไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆ
ครับ (มาช้าไปหน่อยเพราะไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาเลย หวังว่าคงไม่สายเกินไปนะครับ อิอิ:coolly-0001:)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน