กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Hbd พี่เก๋ K-sport คะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A32008
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Happy Birth Day...นะเฮีย...

ขอให้มีความสุขมากๆแล้วขอให้งานไม่เข้านะ(หมายถึงตัวข้าพเจ้า)5 5+
ขอให้มีสาวๆทั่วบ้านทั่วเมืองนะ...
(รู้จักมา10กว่าปีเรามานหล่อเลือกได้เจงป่ะ...
ขอให้รวยๆนะ

ปล.เห็นด้วยกับไอค่อนพี่อ๋อยอ่ะพี่...

ปล.โคโรราโด ใกล้คลอดมาเป็นรถDRAGแล้วพี่...จะเป็น
K-SPORT COMMONRAIL..:wink:

:verrckt: ไรอ่ะ :cold: สาวๆทั่วบ้านทั่วเมือง
:biggrin:

สุขสันต์วันเกิดนะพี่เก๋ ครบรอบ 18 ปีอีกรอบแระพี่เรา :wink:

ขอให้แข๋ง ๆ แรง ๆ รวย ๆ มาก ๆ ขึ้นไปอีก

สุขภาพดีตลอดปี

ขอให้มีเวลาพักผ่อนเยอะ ๆ (ถึงจะไม่ค่อยมีเลยก็เถอะ)

ขอให้มีเวลาไว้ให้ความรักเยอะ ๆ

ความรักมั่นคงมากขึ้นเรื่อย ๆ

(มาช้าไปวันนึง เพราะงานเข้าอยู่ ไม่ได้เข้าเวบ

โทรไปก็มะรับ :eeek:)

แล้วก็หาเวลามาทำรถต้นมั่งนะ ฮึ :sure:

จะขอให้มีรถมาโมเยอะ ๆ ก็ ไม่ดีกว่า

เพราะทุกวันนี้ก็แทบจะหาที่ยืนจะไม่ได้แล้ว ที่อู่

H.B.D. ว๊อยกอล์ฟ...........เอิ๊กๆๆๆ
ขอให้แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตลอดปัย ครัยมานจามาหาญสู้
RB-20 ของสำนัก K-sport. มั่งวะ..
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ มีความสุขไอ่น้องเก๋

ขอบคุณทุกๆท่านที่อวยพรในวันเกิดของผมซึ่งผมเองก็จะสร้างสรรผลงานดีๆออกมาให้พี่ๆน้องๆทุกคนได้รับประโยชน์กันต่อไปครับ...ขอบคุณมากๆครับที่ให้โอกาสมาโดยตลอดและไม่ลืมกัน:burn: :burn: :burn: :burn: :burn:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน