กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^,^ HBD A31069 Rookie@Cef-Thon ^,^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุขสันต์วันเกิดนะ เฮียบอล.. ^^
ขอให้เฮียมีความสุขมาก ๆ การงานราบรื่น ร่ำรวยเงินทอง นะค่ะ..

HBD ครับ...
สุขภาพแข็งแรง อายุ วัณโณ สุขขัง พะลัง

มีความสุขมาก ๆ นะน้อง มีลูกทันใช้ ร่ำรวย ๆ ไม่เป็นเบาหวาน ฮ่า ๆ ๆ

ขอให้น้องบอล จงมีแต่ความสุข ประสบแต่สิ่งดีๆ ในชีวิต นะครับ

มีความสุขมาก ๆ นะน้อง มีลูกทันใช้ ร่ำรวย ๆ ไม่เป็นเบาหวาน ฮ่า ๆ ๆ
สุขภาพแข็งแรง อายุ วัณโณ สุขขัง พะลัง
มีความสุขมากมาก ครับ ท่านรอง.....
มีความสุขมากๆตั่วปุ๊ย
*

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดมากๆนะครับน้องบอล มีความสุขมากๆ มีหลานเร็วๆ แฮะๆ

เลี้ยงวันไหนละ....555

สวัสดีวันเกิดเด้อไอ้เสือ.....

ขอบคุณ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ ในบ้านทั้งนี้ทุกท่านนะครับ

ขอให้พรอันประเสริฐทั้งหลายส่งผลไปสู่ทุกท่านเช่นกันนะครับ :coolly-0033:

และที่ลืมไม่ได้น้องสาวคนเล็ก Cef-Thai ที่ดูแลกันตลอดมา ขอบคุณจริงๆครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน