กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^,^ HBD A31069 Rookie@Cef-Thon ^,^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย jhae
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

jhae

น้องสาวคนเล็ก Pr.Cef-Thai
Cefiro-Thailand Staff
สวัสดีวันเกิดอีกปีนะ :coolly-0009:

สุขเยอะๆ

ยิ้มเยอะๆ นะ my Rookie:coolly-0045:
attachment.php

ไฟล์แนบ

• HBD Rookie.jpg
    HBD Rookie.jpg
    72.2 KB · อ่าน: 139
แก้ไขล่าสุดโดย mod:

HBD คับพี่ชาย ของให้มีความสุขกับชีวิตคู่มากๆ สมหวังทุกๆด้านคับ :coolly-0005:

HBD นะคร้าบบบพี่ชาย มีความสุขมากๆ

ปล.พี่บอลโกอินเตอร์มากเลยอะ ชาวต่างชาติยังมาอวยพรเลย

HBD ครับ รวยๆๆๆๆๆๆ

ไม่รู้จะอวยพรอาไร ว่าแต่ กะทู้นี้จะข้ามปีอีกไหมอ่ะ ...อิอิ

ขอให้มีความสุขมากๆ
หล่อๆ กิ๊กเยอะๆ ร่ำรวยๆนะน้าบอลรูขี้
HBD ค๊าบบบบบบ.... :coolly-0017:

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิด คิดสิ่งใดขอให้สมปารถนา สุขภาพแข็งๆแรงๆ เจริญก้าวหน้า ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขมากๆนะ เอ้า รวย รวย รวย เฮง เฮง เฮง

สุขสันต์วันเกิดที่แสนสุข จงลืมทุกข์เศร้าหมองให้ผ่องใส

สุขภาพดีปราศจากโรคภัย สมหวังดั่งใจได้เร็วพลัน

เบิร์ดเดย์ครับ พี่ชาย:coolly-0022:

มีความสุขมากๆครับพี่บอลมีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมือง

*♫♪♫•*¨*•.¸¸♥¸¸.•*¨*•♫♪♫*
♪♫ • * [̲̅̅H̲̅][̲̅̅A̲̅][̲̅̅P̲̅][̲̅̅P̲̅][̲̅̅Y̲̅] *•♫♪
• *♪[̲̅̅B̲̅][̲̅̅I̲̅][̲̅̅R̲̅][̲̅̅T̲̅][̲̅̅H̲̅][̲̅̅D̲̅][̲̅̅A̲̅][̲̅̅Y̲̅] ♫♪

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน