กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
โอ้โห วันนี้หงษ์แดง ยันเสมอกับทีมระดับเวิลด์คลาส อย่างเบอร์มิงแฮมได้อย่างน่าดู ...แหวะ

โอ้โห วันนี้หงษ์แดง ยันเสมอกับทีมระดับเวิลด์คลาส อย่างเบอร์มิงแฮมได้อย่างน่าดู ...แหวะ
เค๊าบอกว่าขอ 10 นัดพี่ ใจร่ม ๆ นี่เพิ่งผ่านไป 4 เอง

เง้ออออ...ได้แค่เสียว เสมอกันไป 0-0 ..เซร็งงงงง!!! :coolly-0027:

ที่เสียวนี่เรานะครับน้า ไม่ใช่มัน
มันน่ะลุ้น แต่เราสิน้า เสียวโคตร..

มันยิงเอา ยิงเอา ถ้าเมื่อวาน เรน่า ผีไม่เข้า ป่านนี้ โดนไป 4-5ลูกแล้ว

งั้นขอให้ผีเข้ามันนานๆหน่อยนะน้า...555 :coolly-0017:

ว่าแต่มะไหร่ไอ่พวกหน้าใหม่มันจาปรับตัวกันได้น้ออออ..?
จาได้เป็นทีมเวิร์คกันซะที..... :coolly-0001:

ที่มอเตอร์ สปอร์ตแลนด์ แดนเนรมิต ก็จัดคับน้า
มีมินิคอนเสิร์ตของพวกเอเอฟด้วย.... :coolly-0017:

โห..น้าอ๊อด ปูนนี้แล้วยังดู AF อีกเหรอครับนี่
จิงๆแร้วไม่ชอบร่อกคับน้า
แต่มันเป็นส่วนนึงของงานป๋มน่ะคับ
ยิ่งช่วงนี้กาลังโปรโมตช่องฟุตบอลพลัสกับสปอร์ตสพลัสด้วย
เรยต้องติดตามข่าวสารในวงการหนักหน่อย..
ทั้งวงการบันเทิง วงการกีฬา.. เอ๋อไปเหมือนกันคับ :coolly-0027:

คืนนี้ยูโรปา ลีก รอบแบ่งกลุ่ม..02.05 น.
หงส์เปิดบ้านรับสเตอัว บูคาเรสต์(โรมาเนีย)
คาดว่าเกมนี้จาขนสำรองลงเล่นหลายตำแหน่งแน่
เพราะวันอาทิตย์ต้องเจอศึกหนัก(รึป่าว)
ในการไปเยือนเปรตแดง....:coolly-0017:

คืนนี้ยูโรปา ลีก รอบแบ่งกลุ่ม..02.05 น.
หงส์เปิดบ้านรับสเตอัว บูคาเรสต์(โรมาเนีย)
คาดว่าเกมนี้จาขนสำรองลงเล่นหลายตำแหน่งแน่
เพราะวันอาทิตย์ต้องเจอศึกหนัก(รึป่าว)
ในการไปเยือนเปรตแดง....:coolly-0017:
สำรองลงได้ไงน้า นี่ถ้วยความหวังนะ :coolly-0046:

หงส์เปิดบ้านรับสเตอัว บูคาเรสต์

นี่คู่หยุดโลกเลยนะเนี่ย ฮ๋ะ ฮ๋ะ ฮ่ะ

ชนะแค่ 4-1 เบาๆ...พร้อมประวิติศาสตร์หน้าใหม่ของหงส์
บักโจ โคล ซัดลูกแรกวินาทีที่ 25...ย้ำ วินาที!!!
ไรจาไวปานน้านนนนนน.... :coolly-0017::coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน