กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พี่กอล์ฟ ว.2

พี่กอล์ฟไม่สบายครับ เจ้าตัวออกมาแก้ต่างใน FB แล้ว

คาดว่าเป็นไข้หวัด เบอบาตอฟ 2010 ครับ :coolly-0028:

แหล่งข่าวรายงานว่า

เริ่มมีอาการวิงเวียนศรีษะตั้งแต่นาทีที่ 42 แล้วเริ่มมีไข้ในนาทีที่ 59

จากนั้นอาการทรงตัวเริ่มควบคุมได้

แต่พอถึงนาทีที่ 83 เห็นว่าไข้กลับขึ้นสูงจนถึงกับช็อคหมดสติไป :coolly-0028:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

พรุ่งนี้เปิดบ้านรับซันเดอร์แลนด์คับ
ตามลุ้นกันต่อปายยยยยย..... :coolly-0017:

5555555555555555555

สะใจใครเป็นงัยไม่รู้

แต่ตอนโพสข้อความนี้แมนยูโดนไปหนึ่งดอก

ดูบอลไปงั้นๆ..ไม่ได้เชียร์ใครเป็นพิเศษ...

สุดยอดมากเลย ลิเวอร์พูลสามารถเค้นสุดยอดฟอร์มออกมาได้ขนาดนี้นี่ถือว่าไม่ธรรมดาเลยนะครับ

เล่นในบ้านตัวเอง กับทีมที่ยิ่งใหญ่มากในยุโรปแบบซันเดอร์แลนด์แล้วยังมีคะแนนได้นี่ มันสุดยอดผลงานจริงๆ

เฮ้อ...

สุดยอดมากเลย ลิเวอร์พูลสามารถเค้นสุดยอดฟอร์มออกมาได้ขนาดนี้นี่ถือว่าไม่ธรรมดาเลยนะครับ

เล่นในบ้านตัวเอง กับทีมที่ยิ่งใหญ่มากในยุโรปแบบซันเดอร์แลนด์แล้วยังมีคะแนนได้นี่ มันสุดยอดผลงานจริงๆ

เฮ้อ...
พี่ครับ..เราเจ็บมาจาก ผู้จัดการคนเก่าแบบหนึ่ง
และก็เจ็บอีกจากผู้จัดการทีมคนปัจจุบัน ผมว่าเราน่าจะชินกับการจัดทีมเพื่อเอาแค่เสมอนะครับ:coolly-0021:

พี่จอมช่วยผมหากระทู้แมนยูหน่อยสิครับ
เวลา เสมอ หรือแพ้..แหม ไม่รู้กระทู้หล่นไปอยู่แถวไหน

..เรื่องนี้เกิดขึ้นเป็นประจำ หึ หึ

พี่จอมช่วยผมหากระทู้แมนยูหน่อยสิครับ
เวลา เสมอ หรือแพ้..แหม ไม่รู้กระทู้หล่นไปอยู่แถวไหน

..เรื่องนี้เกิดขึ้นเป็นประจำ หึ หึ
เรื่องปกติคับน้า... อิอิ :coolly-0017:

แพ้โคตรทีมอย่างแบล็คพูล 2-1 ในบ้านตัวเอง เซียนหงส์คิดเห็นอย่างไรบ้างครับ จากเด็กแมนฯซิ ครับ ~,~

แพ้โคตรทีมอย่างแบล็คพูล 2-1 ในบ้านตัวเอง เซียนหงส์คิดเห็นอย่างไรบ้างครับ จากเด็กแมนฯซิ ครับ ~,~

สาวกเป็ดแดงพันธ์แท้ รายงานตัวครับ :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน