กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด
ไอ้ตอเรส นี่มันเป็นศูนย์หน้าตัวเป้าเลยนะเนี่ย

เมื่อคืนก่อนจะเจ็บจนเล่นไม่ไหว
ผมเห็นไอ้ศูนย์หน้าตัวเป้า เอาลูกมาทุ่ม ใส่ประตูฝั่งตรงข้าม
เพื่อให้กองกลางบุกเข้าทำประตู

เขาให้เอ็งมายิงประตู ไม่ได้ให้เอ็งมาทุ่ม ไอ้งั่งเอ้ย...

หรือที่มันออกไป มันไม่ได้เจ็บ แต่มันอายจนเล่นต่อไม่ไหว?

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด
ไอ้ตอเรส นี่มันเป็นศูนย์หน้าตัวเป้าเลยนะเนี่ย

เมื่อคืนก่อนจะเจ็บจนเล่นไม่ไหว
ผมเห็นไอ้ศูนย์หน้าตัวเป้า เอาลูกมาทุ่ม ใส่ประตูฝั่งตรงข้าม
เพื่อให้กองกลางบุกเข้าทำประตู

เขาให้เอ็งมายิงประตู ไม่ได้ให้เอ็งมาทุ่ม ไอ้งั่งเอ้ย...

หรือที่มันออกไป มันไม่ได้เจ็บ แต่มันอายจนเล่นต่อไม่ไหว?

น้า ลอย เค้าจะเปลี่ยน ระบบ เป็น โทเทิล ฟุตบอลอะพี่

แบบประตูสามารถขึ้นมายิงได้ ในจังหวะสวนกลับ

แล้วเอากองหน้า(กองอยู่ตรงนั้น)ไปเฝ้าเสาแทน

เมื่อไหร่จาไล่ไอ่ฮอดจ์สันออกซะทีวะเนี่ย...:coolly-0018::coolly-0011:

เมื่อไหร่จาไล่ไอ่ฮอดจ์สันออกซะทีวะเนี่ย...:coolly-0018::coolly-0011:

ดูทรงแล้ว ไม่น่าอยู่ถึงปีใหม่นะครับ นักเตะก็เล่นเหมือนกับไล่โคชซะขนาดนี้

มาตินโอนีล เป็นไงครับน้าอ๊อด พอจะไหวไหม?

ดูทรงแล้ว ไม่น่าอยู่ถึงปีใหม่นะครับ นักเตะก็เล่นเหมือนกับไล่โคชซะขนาดนี้

มาตินโอนีล เป็นไงครับน้าอ๊อด พอจะไหวไหม?

อย่าลืมโค้ชเตี้ยนะครับพี่

ใจป๋มตรงกะสาวกหงส์ที่อังกฤษเรยคับน้า

อยากได้เคนนี่ เดลกริช มาคุมทีม.... :coolly-0017:

ผมว่าปู่รอยควรพิจารณาตัวเองได้แล้วครับ จัดตัวแบบกลัวๆเหมือนขอแค่เสมอ(เผอิญถึงแพ้) อัดกลางไป 5 รับหาป้ามืงเหรอคับ 2 ตัว วิ่งกันมั่วซั่วไปหมด ทั้งๆที่ไอหน้าเป้าก็ง๊องแง๊งเหรอเกินตอนนี้โดนจนกรอบหมดละ สงสารไอบาเบลอยากเล่นหน้าใจจะขาดแต่โอกาสไม่เปิด เอาเอ็นก๊องแก๊งลงมายืนคู่ซะยังเสียวกว่า ดูแล้วนักเตะเล่นกันเลอะเทอะ เล่นเหมือนไม่เคยซ้อมกันมา เอะอะโยนเข้ากลางๆแถมลูกเปิดก็กากแท้ๆลูกครอสงามๆไม่มีเลย ทำชิ่งเจาะกลางอย่าหวังได้เห็น เกมส์รับไม่ต้องเอ่ยห่วยยกแผงยิ่งเอาคาร์ราเกอร์ไปเล่นแบ็คด้วยแล้วสงสารสุดใจ ยิ่งดูยิ่งอนาถใจ เจอลูคัสใช้หน้าพักบอล(จะพักอก)แล้วยิ่งสมเพช ปู่น่าจะออกได้แล้วเพราะผมเห็นว่า 7-8 นัดแล้วยังเค้นศักยภาพนักเตะการหรือกระตุ้นจิตใจนักเตะไม่ได้เลย(หรือว่าหลังจากเล่นไล่เจ้าของสโมสรกันแล้วจะเล่นไล่โค้ชอีก) สงสัยนักเตะไม่ศรัทธาในตัวปู่ ออกเถอะครับปู่ อย่าถึงกับให้นักเตะเล่นไล่แฟนบอลเลยนะ ขอหน่อยนะครับไม่ไหวจริงๆ :coolly-0011:

ที่ผ่านมา พวกมันเล่นไล่เจ้าของทีมกัน

คราวนี้ก็เล่นไล่ รอย ฮอดสัน

หมดป๋ารอย ทีนี้มันจะหันมาเล่นไล่กองเชียร์ครับ

เอาน่า ตามที่บอกไว้ในกระทู้แมนยูครับ

เหลืออีก 30 นัด ชนะหมดก็ได้ 90 แต้ม..แหม คว้าแชมป์พอดี หงษแดง หุ หุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน