กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไม่เป็นไรหรอกน้า

ยังงัยก็ทีมรัก...เชียร์กันต่อไป
เจ๊งชัยก็ไม่ว่า...ขอให้บวกคู่อื่น

เหอ...เหอ...เหอ
ไว้แก้ตัววันจันทร์คับ
หงส์ไปเยือนแมนซิฯ....5555 :coolly-0017:

ไปยูเว่ซะแล้ว อวิลานี่
อาการนี้ ไปแล้วไปลับ ไม่กลับมาแน่นอน
ถึงข่าวจะออกมาให้ดูดีว่ายืมตัว แต่ option ซื้อขาดที่ 13ล้านปอนด์ ในปีถัดไป

พูดตรงๆก็คือ ขอซื้อ แต่ปีหน้าจ่ายตัง..เอาเหอะ เอาเหอะ

จ้างมันมานอนรักษาตัวที่อังกฤษ พอหายดีก็กลับไปเล่นต่อในอิตาลี่ ราฟาเอ้ย ....

เปิดฤดูกาลมานี่ สิงโตมันแรงจิงๆ
2 นัดอัดไปโหลนึงพอดี...โหดเกิ๊นนนน :coolly-0029:

เปิดฤดูกาลมานี่ สิงโตมันแรงจิงๆ
2 นัดอัดไปโหลนึงพอดี...โหดเกิ๊นนนน :coolly-0029:
ดูครึ่งแรกผมนึกว่าเชลซีใส่ชุดน้ำเงิน เห็นบุกอยู่ตลอด พอครึ่งหลังยังกะหนังคนละม้วน :coolly-0007:
..เบนายูน ยิงแล้วนะ โจโคล ว่าไงคับ

ดูครึ่งแรกผมนึกว่าเชลซีใส่ชุดน้ำเงิน เห็นบุกอยู่ตลอด พอครึ่งหลังยังกะหนังคนละม้วน :coolly-0007:
..เบนายูน ยิงแล้วนะ โจโคล ว่าไงคับ
โจโคลเด๋วยิงแมนซิฯพรุ่งนี้คับน้า...5555.. :coolly-0017::coolly-0028:

โจ โคล มีประจำดือนครับ (ติดแดง)
ประจำ(3)สัปดาห์พอครับ อย่าให้ถึงเดือนครับ
แต่ผมว่าโดนเป็นครั้งคราวดีกว่าครับ อย่าให้โดนประจำเลย
ว่างจัดไม่รู้จะคิดอะไร:coolly-0010:

เปรตแดงทำได้แค่เสมอฟูแล่ม 2-2 :coolly-0045:

คืนนี้อย่าลืมเชียร์หงส์เด้ออออออ..:coolly-0044:

ชั่วโมงนี้ป๋มว่าแค่ชนะก็โอแระคับ... อิอิ :coolly-0017:

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ให้มันรู้ซะมั่ง.......นอลของผม....แม่มแรงช่วงต้นฤดูกาล..:coolly-0041: