กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Liverpool FC

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31823
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมจะยิ้มต่อไปเรื่อยๆอีกสักพัก แล้วจะกลับมาหัวเราะเพียงแผ่วเบา รอดูทีมที่เคยแข็งแกร่งที่สุดกลับมา

ส่วนคืนนี้ 02.45 น. หงส์บุกไปเยือนวีแกนคับ
ตามเชียร์กันต่อปายยยยยย.... :coolly-0017::coolly-0041:

อย่าพยายามเข้าใจเลย น้อง พี่ก็ยังไม่เข้าใจเหมือนกันทำไม ชนะติดต่อกัน

อย่าพยายามเข้าใจเลย น้อง พี่ก็ยังไม่เข้าใจเหมือนกันทำไม ชนะติดต่อกัน

ไม่เข้าใจทำไมยังฝัน ลมๆแล้งๆกันอยู่อีก

ถ้าคุณอาไตรภพ ได้ยินเสียงนี้

โปรดสร้างรายการฝันที่เป็นจริงๆอีกซักครั้ง

ผมจะส่งพี่ๆผมไปออกรายการ ซัก 3-4 ท่าน :coolly-0028:

บุกไปเสมอวีแกน 1-1 ค๊าบบบบบ....
ตอเรสซัดไปก่อน โดนตามตีเสมอในครึ่งหลัง
เรยได้แค่แต้มเดียว..ก็โอคับกับฟอร์มนัดเยือน
ถือว่าดีก่าเดิมเยอะ เสียดายลูกที่พี่เจิดซัดไปชนคาน...:coolly-0017:

ขอให้ชนะสักนัดเถอะครับ

เพื่อเป็นของขวัญวันเกิดให้น้าก๊อฟ 032 ครับ:coolly-0044:

อย่าลืมซิครับ ว่าเรามีนักเต๊ะอัจฉริยะอยู่ ลูคัส เรว่า