กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

~ : Meeting Cefiro-thailand ครบรอบ 6 ปี : ~

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เสียใจด้วยน้องพี่คืนก่อนวันงาน(คือวันนี้) รถพี่เพิ่งเข้าฉากถ่ายหนังมาตอนสี่ทุ่มกว่าๆเส้นทางลัดลาดพร้าว48 มีสตั๊นเข้าฉากคาดว่าเป็นรถผู้หญิงน่าจะเป็นอะกีร่า หรือใกล้เคียงนี่แหละคนขับเป็นชายผอมสูงไม่สวมหมวก ไม่เปิดไฟหน้ามาด้วยความเร็ว พี่กลับรถ โดนชน กันชนหลุดทั้งยวงกระเด็นไปทาง คนขับขึ้นมาปีนป่ายบนฝากระโปรงรถบุบไปทั้งบาน พอลงไปดูคนขับจับหัวเหมือนจะมึน แล้วเดินไปหยิบมอไซค์ขึ้นมาสตาร์ทแล้วไปเลย ทิ้งพี่ยืนมองหากล้องถ่ายหนังอยู่ไม่รู้ว่าซ่อนอยู่หลืบไหน ทีแรกก็นึกว่ารายการสาระแนโชว์หรือป่าว เค้าอาจจำเราผิดคิดว่าเป็นดารา แต่ก็ไม่ใช่มันขับไปนิ่งๆให้พี่เรียกเฮ้ย ๆ ๆ ๆ แล้วก็เฮ้ย
ใครพอทราบหรือรู้จักกองถ่ายอันนี้ช่วยบอกมันด้วย มาซ่อมฝากระโปรงกับกันชนกรูที ....กรูไม่มีประกัน
ซะอย่างนั้นอ่ะพี่...ไม่เป็นไรมากใช่มั้ยครับ :coolly-0029:

เสียใจด้วยครับพี่โจม

ส่วนใครต้องการล้างรถ
ก็ให้ขับเลยร้าน 13 เหรียญ
แล้วเลี้ยวขวาไปทางที่มีป้าย
บอกไปสถาบันโพธาลัย(เส้นออกนวมินทร์111นะ)
ขับตรงไปอีกประมาณ 500-700 เมตร
จะมีร้านล้างรถอยู่ขวามือครับ
แถวๆศูณย์ขายรถนะครับ

<!-- / message --><!-- sig -->

ไอ่กอล์ฟฟฟฟฟ
เอากลอนฝาท้ายมาด้วยยยยยยยยนาโว๊ยยยยยยยยยยยยย

เสียใจด้วยน้องพี่คืนก่อนวันงาน(คือวันนี้) รถพี่เพิ่งเข้าฉากถ่ายหนังมาตอนสี่ทุ่มกว่าๆเส้นทางลัดลาดพร้าว48 มีสตั๊นเข้าฉากคาดว่าเป็นรถผู้หญิงน่าจะเป็นอะกีร่า หรือใกล้เคียงนี่แหละคนขับเป็นชายผอมสูงไม่สวมหมวก ไม่เปิดไฟหน้ามาด้วยความเร็ว พี่กลับรถ โดนชน กันชนหลุดทั้งยวงกระเด็นไปทาง คนขับขึ้นมาปีนป่ายบนฝากระโปรงรถบุบไปทั้งบาน พอลงไปดูคนขับจับหัวเหมือนจะมึน แล้วเดินไปหยิบมอไซค์ขึ้นมาสตาร์ทแล้วไปเลย ทิ้งพี่ยืนมองหากล้องถ่ายหนังอยู่ไม่รู้ว่าซ่อนอยู่หลืบไหน ทีแรกก็นึกว่ารายการสาระแนโชว์หรือป่าว เค้าอาจจำเราผิดคิดว่าเป็นดารา แต่ก็ไม่ใช่มันขับไปนิ่งๆให้พี่เรียกเฮ้ย ๆ ๆ ๆ แล้วก็เฮ้ย
ใครพอทราบหรือรู้จักกองถ่ายอันนี้ช่วยบอกมันด้วย มาซ่อมฝากระโปรงกับกันชนกรูที ....กรูไม่มีประกัน
ลาดพร้าว 48 มันมีอารายว๊า..
มากันจัง

อยู่ก่อนทางเข้าบ้านเลย แต่ไปไม่ได้เพราะมีภาระกิจด่วนต้องกลับใต้ จ.นครศรีธรรมราช เฮ้อ เสียดายมาก ตั้งใจว่าจะไป แต่อุตส่าห์ซุ่มเงียบ ๆ

อยู่แถวไหนครับที่คอน ผมก้อคนคอนครับ

ได้ข่าวว่าพี่เขียดจะมางานนี้ด้วยหรอ....ดีใจจัง
อยากเจอเจ้าสำนักดงงูเหลือม..มานานแย้ว 55+ :coolly-0028:

โอ้ยคุณน้อง อยากเจอจริงๆ เคาะชามข้าว พี่ก็วิ่งไปหาแล้วครับ

ไปพักผ่อนครับ ไปหัดเล่นสกี และ กระดานโต้คลื่น เดี๋ยวเย็นนี้ก็บินแล้ว

พี่ฝากของรางวัลไปให้จับฉลากกัน เป็นห้องพักที่ Lima Bella เกาะเสม็ด ..

ขอให้จับได้รางวัลนนี้นะครับคุณน้อง

โอ้ยคุณน้อง อยากเจอจริงๆ เคาะชามข้าว พี่ก็วิ่งไปหาแล้วครับ

ไปพักผ่อนครับ ไปหัดเล่นสกี และ กระดานโต้คลื่น เดี๋ยวเย็นนี้ก็บินแล้ว

พี่ฝากของรางวัลไปให้จับฉลากกัน เป็นห้องพักที่ Lima Bella เกาะเสม็ด ..

ขอให้จับได้รางวัลนนี้นะครับคุณน้อง

เมื่อวานอีเจ๊ให้ผมที่ร้าน แต่ผมทำหายไปแล้ว :coolly-0010:

พี่เขียด ขากลับ จากเล่นสกี วานโกยหิมะใสถุงเซเว่นออสเตเรียมาฝากด้วยนะพี่ ผมจะเอามาพรมตัวหน่อย ไม่มีโอกาสไป ขอแค่กลื่นไอก้ยังดี อืมพี่อย่าลืมอย่ายางห่วงออสเตรเลียมัดปากถุงมาด้วยนะ เดียวมันจะหกหมด

พี่เขียด ขากลับ จากเล่นสกี วานโกยหิมะใสถุงเซเว่นออสเตเรียมาฝากด้วยนะพี่ ผมจะเอามาพรมตัวหน่อย ไม่มีโอกาสไป ขอแค่กลื่นไอก้ยังดี อืมพี่อย่าลืมอย่ายางห่วงออสเตรเลียมัดปากถุงมาด้วยนะ เดียวมันจะหกหมด

ขอบคุณครับพี่จอม แต่ว่ามันเป็นสกีน้ำน่ะสิครับ ช่วงนี้หิมะหายากครับ
สงสัยต้องไปโกยมาให้แถวดรีมเวิลด์ละครับ

ปอลอ> ปลายพฤศจิกานะครับ คุยกับบอลไว้แล้ว ไปเกนติ้งกัน

ปอลอ> ปลายพฤศจิกานะครับ คุยกับบอลไว้แล้ว ไปเกนติ้งกัน[/QUOTE]ดูอีกทีนะครับพี่เพราะผมไม่ใช่คนใจง่ายใครชวนไปไหนก็ไป...
ผมเป็นคนยึดมั่นในคุณธรรม ..อยากทราบว่าไปแล้วมีหญิงหรือป่าวครับพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน