กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

Re: Cef - Thon TODAY

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เมิงเป็นใคร วันนั้นเค๊าโทรกันเกือบ 30 missed call ยังไม่รับเลย
ออยต้องหาแฟนใหม่ให้พี่ด้วย คนนั้นเลิกเลยแค่ไม่รับสายแค่ 30กว่าสายเอง จะโกรธไรนักหนาก็ไม่รู้ เฮ้อ ไม่เข้าใจผู้หญิงเลย:coolly-0018:

ออยต้องหาแฟนใหม่ให้พี่ด้วย คนนั้นเลิกเลยแค่ไม่รับสายแค่ 30กว่าสายเอง จะโกรธไรนักหนาก็ไม่รู้ เฮ้อ ไม่เข้าใจผู้หญิงเลย:coolly-0018:
BINGO!!!
ฮ่า ๆ ๆ

พี่เอก นอกจากต้นไม้สวยๆแล้ว พอมี สาวสวยๆให้น้องพี่คนนี้ไหม
อยากจะเขียนคำว่าเหงา ตัวเท่าบ้านซะแล้ว

ใครไป มอเตอร์เอ็กโปรมั่งครับ ทราบแล้วเปลี่ยน อิอิ

หวัดดีพี่น้องฝั่งธนฯครับ
พี่ยังอยู่เมืองไทยใช่ไหมครับ ผมนึกว่าพี่ไปขุดเจาะน้ำมันที่ต่างประเทศแล้วซะอีก:coolly-0044:

พี่ยังอยู่เมืองไทยใช่ไหมครับ ผมนึกว่าพี่ไปขุดเจาะน้ำมันที่ต่างประเทศแล้วซะอีก:coolly-0044:

เหอ...เหอ...เหอ
อยู่เมืองไทยนี่แหละครับ
มาเปิดไซค์งานบ้านเอื้ออาทรที่คลอง7
เน็ตเพิ่งใด้..ไฟฟ้ายังไม่มีใช้เครื่องปั่นไฟอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน